Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambo kutokea Congo

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by bukavu, Dec 24, 2010.

  1. b

    bukavu Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawasalimu wote

    Mimi ni mtoto wa Congo, swahili yetu na ya Tanzania si sawa ila nafikiri tutasikilizana.

    Nawatakiya wote mwaka mpya 2011
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Karibu bandugu,

    andika hata Kilingala sawa tu
     
  3. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    karibu mkulu
    Likambo tendeko na ngai
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    karibu sana mkuu lakini upo Congo au kwa sasa upo Milton Keynes
     
  5. Anyisile Obheli

    Anyisile Obheli JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 13, 2009
    Messages: 3,294
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ozasala ya nini Milton Keynes?
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Baelezee juu ya nini papaaaa
     
  7. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,451
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bandugu ba congo pedesze Gøød Guy banakukaribisha rasmin ndani ya Jf karibu kwa sana..
     
  8. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Papa upo pande ipe ku_lubumbashi au Ku-Kisangani karibu sana nakutakia sikuku njema wewe na bibi yako nawatoto. Mimi mdau niliikala pale ku Golf Quarte Lubumbashi na kutumika na UNHCR
     
  9. b

    bukavu Member

    #9
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi sasa nipo Milton keynes, naenda kutana na Alikiba hapo kesho..

    Basi munaweza mukafuata videos yangu moja hapa na ndugu yenu, ndugu yetu Diamond mtoto wa mbagala hapa..

    Natumikiya (kwa bure) TV ya Congo, hapo Bukavu

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Karibu sana mkuu
     
  11. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #11
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bileee! Nimefurahika sana na moyo kutingizika kupata mutu ya fasi ya congo, nalitumikaga na batu ba baraka, uvira na bujimai. Vipi techno malewa bado iko julu? Ukikuya usisahau selemomaa, salimia tatee, mamaaa na batoto bote. Karibu siku ya bonanee.
     
  12. b

    bukavu Member

    #12
    Dec 24, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ah ah ah ah nafurahi na swahili yako..

    mimi nafahamu uvira vizuri sana, nimepita hapo mwaka wa 1998, kisha nikaenda Dar es Salaam kupitiya Kigoma

    Asante
     
  13. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu!
     
Loading...