Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambo hili ni kweli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Danp36, Jan 28, 2011.

  1. Danp36

    Danp36 JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Jul 31, 2010
    Messages: 1,586
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kwanza habari za hasubuh wana jamii forum,mimi wiki moja iliyopita nlisikia kuwa 'mwimbaji wa nyimbo za injili martha mwaipaja amefariki,kwakuwa nimesafiri nje ya dar cikuweza kujua kwa undani,nimeamua kuuliza kwasababu baadhi ya watanzania ni wazushi.naomba kujulishwa.thanx.
     
Loading...