Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambo hili linachukiza sana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Makaimati, Apr 22, 2011.

  1. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kama kuna jambo linanichukiza

    Wanajamii kutumia matusi, udini au ukabila kwenye mijadala mbali mbali humu mtandaoni.

    Hivyo hatuwezi kujadiliana kwa njia za kistaarabu na hoja zetu zikawa nzuri?

    Jamani tujirekebisheni, huu ni ukumbi wa Great Thinkers.
     
Loading...