Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambaziiiii!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by bampami, Jan 7, 2012.

  1. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Jambazi amevamia nyumba
    akataka kuiba na kuwaua
    wenye nyumba...
    "Kabla sijawaua nitajieni
    kwanza majina yenu"
    Mama: naitwa Zaituni jambazi: wewe sikuui kwa
    sababu mama yangu
    anaitwa Zaituni, enhe na
    wewe?
    Baba:mimi naitwa Said ila
    kazini wananiita Zaituni...
     
  2. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jambazi: Nisingekuua kwa sababu ya jina la Zaituni
    lakini hilo la Said ni la baba yangu aliyenitelekeza na
    kumdhurumu mama mali, kwa hiyo jiandae kufa...
     
  3. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,108
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    teh teh teh.....!!!
    Ur a critical thinker.
     
Loading...