Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jambazi sugu?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Pota, Jan 13, 2012.

  1. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    naomba kuuliza kwa wadau. hivi ili mtu aitwe jambazi sugu inabidi awe na sifa gani? au afanye mambo gani?.
    je hizi ni hatua za kufikia ujambazi sugu? mdokozi-kibaka-mwizi-mwizi sugu-jambazi-jambazi sugu?
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wizi wakutumia silaha hasa za kivita!na mwenye watukio mengi ya ujambazi na kesi nyingi mahakamani zilizo kwenye uchunguzi!nanyingi zinamhusu ila hazina ushahidi!
     
Loading...