Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambazi sugu lakamatwa Iringa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tz1, Oct 10, 2011.

  1. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mali iliyo kutwa ndani ya nyumba ya jambazi hilo,inasemekana alikuwa anawapiga watu nondo za kichwa kabla ya kupora mali
    Na alikuwa ana vunja nyumba za watu
    Source,franciagodwin.blogspot



    [​IMG]
     
  2. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    sasa mbona hapo hakuna mali yoyote?
     
  3. S

    Siimay Member

    #3
    Oct 10, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwani kwa tafsiri yako hamidshaban mali ni nini?
     
  4. peri

    peri JF-Expert Member

    #4
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hongera jeshi la polisi.
    Wiki iliyopiata iringa kuna jamaa yangu alitekwa na kuibiwa tax yake mpyi kabisa kisha kutelekezwa kwenye msitu wa saohill.
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh!..........................
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Hivi tafsiri ya jambazi sugu ni ipi?
    Kuiba masufuria na krates?
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Oct 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huyo ni mwizi wa kawaida tu, wala si jambazi, achilia mbali kuwa sugu
     
  8. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #8
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Huyo ni kibaka wala c jambaz4
     
  9. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #9
    Oct 10, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kama mleta mada anamwita huyo ni jambaz. Wanaokwapua mabilioni ya EPA au dowans tuwaiteje? V2 vyote apo jua ata milioni havifiki. Huyo ni kibaka tu. Polisi wakamateni hao wengine.tutawasifu!nyumba yenyewe yadhihirisha njaa alonayo.no body was born a criminal.! Repeat NO BODY!
     
  10. K

    KANAN Senior Member

    #10
    Oct 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    nimefika eneo la tukio ni kweli hyo jamii ni jambaz kabsaaa mali ilyo kamatwa kwake ni vi2 mbalimbal hasa vya eletronic kama recivers.satelite dishes za kutosha pas za umeme, radio, tv, na vingne vingi...lakin jamaa mwenyewe ametoroka in shor wiz ulikuwa unafanywa sehem mbalmbal na kutunzwa kwa huyo jamaa...hyo jambaz alikuwa ni muuza MAZIWA ndugu 2we makin na hawa wa2 ni hatar kumbe jamaa anapita kwenye majumba ya wa2 na baiskel kama muuza maziwa kumbe imformer.. Kaz ipo n hayo kwa leo
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Oct 10, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Kwa huko vijijini hapo mali saaaana lol
     
  12. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #12
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tushike lipi sasa vitu vya wizi vimekamatwa?ama jambazi pamoja na hivyo vitu maana kuna mchangiaji kasema limetoroka,
    ama heading ndo kizunguzungu?
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Oct 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,601
    Likes Received: 1,325
    Trophy Points: 280
    Huyo ni kibaka. Majambaz hayapigi nondo, yanatumia bunduki.
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Oct 10, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    kwa bush huyo ni jamabazi sugu
     
  15. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #15
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    hapo sasa kiongozi wangu,..yaani huyo kibaka ndio wanampachika jina zito na la kutisha eti jambazi sugu.
     
  16. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #16
    Oct 11, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Khaaa ?! Acha mambo ya kutuchanganya mara jambaz sugu kkamatwa, mara kakimbia. Alichoiba vich*p* vya watoto nyambaff
     
  17. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #17
    Oct 11, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mwishowe wataleta na hii 'jambazi sugu lapora simu kwenye daladala'
    tutofautishe vibaka na jambaz
     
Loading...