Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambazi Sugu Iringa Lenye Kuficha Mali Chini ya Ardhi

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Jan 30, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    [TABLE="width: 724"]
    <tbody>[TR]
    [TD]Jambazi Sugu Iringa Lenye Kuficha Mali Chini ya Ardhi

    [​IMG]

    Jambazi Msafiri Ilomo ambaye kwa kushirikiana na wenzake walitumia nondo kuwaua au kuwajeruhi wananchi mkoani iringa kabla ya kuwapora mali zao.

    [​IMG]

    Hili sio ghala la kuhifadhia mali za duka lolote lile nchini bali ni nyumba ambayo jambazi sugu Msafiri Ilomo na majambazi wenzake wa mkoani Iringa walikuwa wakificha mali walizozipora toka kwa wananchi waliowaua kwa kutumia nondo au kuwajeruhi vibaya kwa nondo

    [​IMG]

    Mali zilizokutwa nyumbani kwa jambazi Msafiri


    [​IMG]

    Wananchi wakifukua mali zilizofichwa chini ya ardhi na jambazi Msafiri na wenzake
    [/TD]
    [/TR]
    </tbody>[/TABLE]
     
  2. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Ameshazikwa? Duh huyu alikuwa yale mapanya buku ya kunusa mabomu apopo
     
  3. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #3
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Jambazi njaa, aiba mpaka godoro, nguo na baiskeli
     
  4. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #4
    Jan 31, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Picha ya kwanza inaonyesha..Nyuma ya moyo wa Jambazi muuwaji asiye na huruma kuna upendo kwa mtoto wake..
     
  5. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Du:Kweli huyo alikuwachizi..Nyumba yenyewe kashindwa hata kuezeka mabata ameezeka mifuko?Sasa alikuwa anaiba ili iweje sasa au anapatafaida gani kwenye wizi wake?Huyu hakuwa na akili nzuri
     
  6. t

    testa JF-Expert Member

    #6
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu tujulishe Iringa ni kubwa sehemu gani hapo?
     
  7. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #7
    Jan 31, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hAKUNA JAMBAZI KUZIDI SERIKALI YA CCM HASA 2005-TULIPO
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Hizo mali zilizopo chini ya ardhi hazijaoza kweli?
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Jan 31, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    huyu lazima alikuwa driven na mapepo kwend akuiba. unaiba kisha hujui ufanyie nini ulichoiba...LOL
     
  10. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    huyu ni mwizi sio jambazi
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani alikuwa akifanya hivyo kwaajili ya kunywa pombe nakufanya starehe
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Pia amekamatwa ama la?
     
  13. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hilo nalo neno na wao wanalijua
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huenda kulikuwa na kigogo wa magamba nyuma yake si unajua ndo source ya wezi
     
  15. s

    shosti JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kuna tofauti ya jambazi na mwizi...huyu mwizi bwana!
     
  16. enhe

    enhe JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Ngoja niangalie kamusi yangu nipate kujua maana halisi ya Jambazi!
     
  17. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Hili Jambawazi linakwiba mpaka maua? duh!
     
  18. D

    DOMA JF-Expert Member

    #18
    Feb 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni la CCM nini? maana ni ndio chama....
     
  19. D

    Dina JF-Expert Member

    #19
    Feb 2, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Na mie nimeshangaa, uizi gani huu jamani? Mapambo ya maua, mayeboyebo, manguo......
     
  20. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #20
    Feb 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    uNAO uSHAH&#304;D&#304; KUWA H&#304;L&#304; jAMBAZ&#304; N&#304; LA ccccccccccccccccMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMM?
     
Loading...