Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambazi lililouwawa Geita latambuliwa-Kuzikwa Maswa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by spencer, Jan 9, 2012.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,196
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GreatThinkers,
    Taarifa za uhakika kuhusiana na Jambazi lililouwawa mgodini Geita lilikuwa ni Raia la Tanzania na mkazi wa Maswa-Kwa hiyo ile Passport ya Rwanda ilikuwa ni Feki.
    Jambazi lile liliwahi kufanya wizi kama Ule Mgodi wa Bulyanhulu na kufanikiwa huku likiaacha majonzi, watu kama tatu liliua.
    Lilitafutwa likapatikana (wafanyakazi wa Buly) walilizomea huku likiwa na pingu-Polisi walilichukua ila haijulikani ni mazingira gani yalimuweka huru tena

    Ndg wa Jambazi mwisho wa wiki walienda Geita kuuchukua mwili wa Marehemu na wamepewa kwenda kumzika kamanda.

    Maelezo ya mashuhuda yanadai-Ndg zake(waliofika wote wanawake) wamekiri kuwa amewahi pia kushiriki wizi wa Benki hapa Jijini Dar Es Salaam.

    I present
     
  2. g

    goodlucksanga Senior Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamanda mpinga unyonyaji upumzike salaama
     
  3. g

    goodlucksanga Senior Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 144
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kamanda mpinga unyonyaji upumzike salaama
     
  4. mwanamapinduko

    mwanamapinduko Senior Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 165
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ni Tanzania zaidi uijuavyo! Jambazi hilo huenda lilikuwa jela na lilitoka kwa kazi maalum, chini ya makubaliano fulani, na wakubwa wa geshi fulani, kwa migao fulani. Kweli MUNGU anaona mengi.
     
  5. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    huyu jamaa sijui alikosea wapi kwenye ule mpango....damn!!!
    Sasa hivi angekuwa anaongea na gold kama 120kg.
     
  6. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Kapumzike Kwa Amani Kamanda,

    Wizi Sio Mzuri, Lakini Ukimwibia Mwizi Naona Ni Sawa.
     
  7. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #7
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa ni mkali maana kufanya deal na wakuu wa manjangu halafu baada ya kazi mgao unaendelea . Hii ndiyo Tz na si Tanganyika
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Jan 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ​daaaaah mkuu nimecheka saana yani kwenye familia yake ye ni KAMANDA daaah hii noma
     
  9. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #9
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,565
    Likes Received: 2,023
    Trophy Points: 280
    huko ndo wanatakiwa wakaibe sio huku uswahilini kweneye maduka ya wapemba. Mia
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    RIP Kamanda...
     
  11. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #11
    Jan 9, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pumzika mahala pema peponi kamanda, ujambazi sio mzuri lakini jambazi kumwibia jambazi sioni kosa hapo.
    Tunaibiwa watz, tuamke.
     
  12. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #12
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    mh!!!!!naililia tz yangu!
     
  13. b

    baba koku JF-Expert Member

    #13
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 323
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Baadhi ya wachangiaji sielewi wana mtazamo gani kwa kushabikia uhalifu na mwalifu kama huyu ambaye amehusika ktk matukio km ya wizi katika mabenki na amesababisha mauaji ya watu wengi namna hiyo ambao hawana hatia yoyote. Tafadhali tuwe tunatafakari kabla ya kuchangia
     
  14. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #14
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Rip KAMANDA.ungezipata zile dhahabu hata mzunguko wa pesa ungechangamka kìdogo!
     
  15. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #15
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Searching......
     
  16. Bams

    Bams JF-Expert Member

    #16
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,246
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kama ni yule aliyeongoza wizi wa Bulyanhulu basi jina lake ni SELEMANI. Ni jambazi hatari mno ambalo hata kabla ya wizi wa Bulyanhulu lilikuwa limehusika katika matukio mengi ya ujambazi yaliyohusisha mauaji lakini wakati wote lilitoroka gerezani, hata haijulikani ni kwa namna gani. Hata alipokuwa Bulyanhulu, kabla ya tukio la wizi mkubwa alikuwa amefanya matukio kadhaa ya ujambazi huko mitaani ikiwa ni pamoja na kuvamia maduka ya wafanyabiashara wadogo. Kwa Dar es Salaam alikuwa amehusika katika matukio kadhaa ya ujambazi wa kutumia silaha huku mtandao wake ukiwa umesambaa mpaka Sudan. Pale Bulyanhulu, katika tukio hilo la ujambazi, aliua wafanyakazi 3 aliokuwa akifanya nao kazi. Mnaomshabikia, mngeujua ubaya wake kama ninyi wenyewe au ndugu zenu wangekuwa ni miongoni mwa waliouawa na jambazi hili kwa nyakati tofauti tofauti. Binadamu hufurahii kifo cha binadamu mwenzio lakini kifo cha jambazi hili kitakuwa kimeokoa maisha ya walio wengi ambao yumkini wangeuawa na jambazi hili katika operesheni zake. Mungu ametwaa kiumbe dhalimu kwaajili ya kuwalinda wasio na hatia.
     
  17. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #17
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    hilo jama ni li nyantuzu.
    Linaitwa Seleman, hapa Mwanza wanalitambua kwa jina la mkuu, limejenga bonge la jumba RUMALA mwanza.
     
  18. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #18
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kweli tunakoelekea siko, tunayasifia majambawazi?
     
  19. ram

    ram JF-Expert Member

    #19
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,710
    Likes Received: 401
    Trophy Points: 180
    Eeeh! kumbe ndiyo huyo,naifahamu hiyo nyumba,


     
  20. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #20
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    za mwizi ni arobaini
     
Loading...