Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambazi lakamatwa na risasi 2040

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Calnde, Mar 19, 2012.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ITV, NEWS ZA USIKU. Jambazi sugu likitokea kigoma limekamatwa na risasi 2040 likiwa limefunga kwenye kiroba cha kawaida. Msako huo umekamata majambazi 300
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    zinuzwa kwa wanunuzi wa scrappers na copper waste
     
  3. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Serious?
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,369
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Wametengeneza hii story,thamani ya zile risasi ni kubwa..ila kova ni mbunifu zaidi ya shigongo
     
  5. J

    JIFUNZE KISWAHILI Member

    #5
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jambazi amekamatwa na sio jambazi lakamatwa.
     
  6. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #6
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    afadhali maana hizo risasi zingeleta tabu huku mtaani
     
  7. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #7
    Mar 19, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haya, ahsante! Nimewasilisha kama walivyosema. . .kama kumbukumbu zangu zipo sahihi
     
Loading...