Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jambazi ageuka Mbuzi Naigeria!!

Discussion in 'International Forum' started by MaxShimba, Jan 24, 2009.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Mbuzi mmoja nchini Nigeria alijikuta akifikishwa kituo cha polisi baada ya kushukiwa ni jambazi lenye silaha aliyetumia uchawi kujigeuza mbuzi katika jitihada za kutoroka baada ya kukamatwa akiiba gari.

    Sungusungu nchini Nigeria walimkamata mbuzi mmoja na kumfikisha polisi kwa madai kuwa mbuzi huyo ni jambazi lenye silaha ambaye alitumia uchawi kujigeuza mbuzi katika kujaribu kutoroka baada ya kukamatwa akiiba akijaribu kuiba gari aina ya Mazda 323.

    "Sungusungu walikuja kuripoti kuwa katika pitapita zao usiku wakilinda walikuta kundi la vijana waliokuwa wakijaribu kuiba gari" Tunde Mohamed msemaji wa polisi wa mji wa Kware nchini Nigeria alisema.

    "Walipojaribu kuwakamata majambazi hayo yenye silaha, majambazi hayo yalifanikiwa kukimbia huku mmoja wao akijigeuza mbuzi" msemaji huyo wa polisi alisema.

    Polisi hawakuthibitisha kama ni kweli jambazi huyo alijigeuza mbuzi ila walithibitisha kuwa mbuzi huyo aliswekwa jela katika kituo hicho cha polisi.

    Taarifa zinasema kuwa mbuzi huyo aliwekwa ndani hadi pale mmiliki wake alipoenda kwenye kituo hicho cha polisi kumtoa mbuzi huyo.

    Imani za kishirikina zimeenea katika miji mingi ya Nigeria. Mwishoni mwa mwaka jana baadhi ya watu nchini humo walikuwa wakilalamika kupotea kwa viungo vya siri baada ya kusalimiana na mwanaume waliyekuwa hawamfahamu aliyekuwa akitumia uchawi wake kupoteza viungo vya siri vya wanaume.

    Sungusungu nchini Nigeria wamekuwa wakitumika katika maeneo mengi ambayo polisi huwa hawafiki nyakati za usiku.
     
  2. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2009
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Very interesting, kwa hiyo jamaa amekwenda polisi kumchukua mbuzi au jambazi amekwenda kumtoa jambazi mwenzie aliyedaiwa kugeuka mbuzi!!!?
     
  3. Kana-Ka-Nsungu

    Kana-Ka-Nsungu JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 2,260
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Dawa ni kumchinja tu huyo mbuzi hapohapo kituoni, end of it!
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    I would have expected polisi wangempeleka mahakamani huyo mbuzi! na kesi ingekuwa hivi
    Prosecutor:mbuzi-jambazi unakabiliwa na shtaka la kutaka kuiba kwa kutumia silaha, unakiri shtaka?
    Mbuzi: meeee!!
    Prosucutor :ndiyo au hapana?
    Mbuzi:meeee....meeee
    Prosecutor:nachukulia mee yako kuwa kukubali kosa
    Mbuzi:meeeeeee!!!!
    Hakimu:Nakufunga miaka thelathini na kazi ngumu
    Mbuzi anaachia karanga za kutosha mahakamani.
     
  5. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ha ha ha ha hivi mbona vituko hivi vya kishirikina ulaya hatuvisikii au ndio kwamba technologia hii iko Africa tu
     
  6. B

    Babuji Senior Member

    #6
    Jan 25, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari hiyo nimeiona Nifahamishe DOT COM nikavunjika mbavu :D :):D
     
  7. M

    Mwan mpambanaji JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2009
    Joined: Apr 3, 2008
    Messages: 467
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Siamini kwnye imani za Kishirikina,,kuamini ushirikina ni LACK OF KNOWLEDGE
     
  8. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2009
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,598
    Likes Received: 1,923
    Trophy Points: 280
    Siku ukikutana nao utawaamini
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Hawa ma 419 ni kaaazi kweli kweli. Sasa wanaamua kuwa Mambuzi. Polisi wakimgeuza kitoweo si itakuwa kazi.
     
  10. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145

    Haaha heheh hiiii

    Meeeeeeeee meeeeee
     
  11. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    shughuli ni kuwa nani atamchinja? Watamwita Shekhe au nani? Issue hapo ni nani wa kumfunga paka kengele.
     
  12. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #12
    Jan 26, 2009
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nani atakubali kumchinja? Labda wamwombe mtu ambaye hajui kama huyo si mbuzi ila mtu!
     
  13. B

    Babuji Senior Member

    #13
    Jan 27, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwe kwe kwe :):D:)
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Sep 27, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    subiri siku gongagonga akunyatie ndo utajua kama kuna uchawi na hayo ya lack of knowledge ndo utayaona sasa
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    wanatuita the dark continent kwa sababu nyingi,ikiwemo hizi...
     
  16. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #16
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    sasa inakuwaje police wamtoe jambazi bila kumpeleka mahakamani
     
  17. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mzee we umezaliwa europa nn?
    Haujasikia ile ya gongagonga ambaye amemega kijiji kizima watu bila kujua wanamegwa?
    Endelea kubisha uone siku moja unaamka morning una angalia nyeti unajikuta flat au kinyume chake.
    Kama haitoshi nenda pande za Swanga na ukafanye uharibifu uone unavyobeba ujawepesi hata kama we ni dume.
     
  18. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Halafu mkuu kuna makanisa ya kileo ambayo origin yake ni Nigeria. Wachungaji wake huwa wanaenda kutoa sadaka Nigeria kila mwaka na wakirudi wanarudi na nguvu za ajabu ambazo ni walakini?? Hebu niambie koti la mchungaji linatoa mapepo?? Pete ya mchungaji akikunyoshea kidole chake unatolewa mapepo au tuseme ile nguvu ya umeme inakukamata?? Hebu niambie mchungaji anakuwa na design ya mkono ambao unaitwa healing hand na kila muumini akiwa na matatizo anapewa mkono huo na kuupeleka nyumbani eti utakuondolea matatizo na unazunguka kwa waumini wa kanisa!! Siku za mwisho manabii wa uongo wataibuka. Je mambo haya yanaashiria siku za mwisho??

    Nduguzanguni tuwe makini sana na mambo mengi ambayo origin yake ni Nigeria???

    Aluta continua, nyumba ya upashanaji habari JF.
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aaah hii habari mbona inaogopesha sana ?
     
  20. Mopao Josee

    Mopao Josee JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2009
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamwogopa gongagonga?
     
Loading...