Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JamaniTANESCO sijawaelewa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tanganyika1, Jul 29, 2011.

  1. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #1
    Jul 29, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani huku kwetu mbagala tangu juzi umeme upo tena kwa muda mrefu sana. Hata ukikatika muda mfupi tu unarudi. Sasa sijaelewa mgao umepungua au? Kama umepungua how? Mana juzi tu songas walibainisha kuwa mitambo yao imefikia uwezo wake wa juu katika kuzalisha gesi ya kusukuma mitambo ya kuzalisha umeme. Nahvyo hawawezi kutoa gesi kwa mitambo mipya iliyo agizwa na tanesco ambayo itazalisha mw 100. Aidha songas wanafanya project ya kupanua mitambo ya kuzalisha gesi ambayo itakamilika mwaka 2013. Sasa jamani kama tanesco wamepunguza mgao wamefanyaje? Natanguliza shukran zangu.
     
Loading...