Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamaniii nitapataje mzungu?

Discussion in 'Love Connect' started by pauline, Jun 8, 2011.

  1. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivi hamna wazungu wanaotoka na wadada weusi ambao ni wanene?mie natafuta mzungu jamani,sehemu ninayoishi ni ya wazungu tupu ila hawaninotice....nifanyeje???msiniambie ni loose weight niwe stick-thin kama baadhi ya wake wa wazungu......?nikikosa mzungu niko tayari kusettle down na mweusi mwenzangu so kama wewe ni mkaka then handsome holaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa at yo girl...........................:mwaaah::shut-mouth:
     
  2. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kuwa na msimamo. Unataka mzungu au mweusi mwenzio?
     
  3. Mu-sir

    Mu-sir JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 3,639
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Kuwa na msimamo. Unataka mzungu au mweusi mwenzio? Kwa nini ufikirie kuwakosa hao unaowataka na je, wana nini ambacho wabongo wenzio hawana?
     
  4. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ha! kumekucha
     
  5. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    basi tu nataka nionje tofauti.....wabongo nilishawahi kuwa nao,this time nataka mzungu :confused2::whistle:
     
  6. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    all da best pauline.
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Njoo nikupe huyu wangu maana nimemwambia akatahiri halitaki so tuwasiliane mwaya :becky::becky::becky:
     
  8. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    thanks sweetlady,hujanipa tips za kuwapata lakini.......:glasses-nerdy:
     
  9. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona ulimkubali sasaaaaaa au hukujua atakuwa nalo?:becky::becky::becky: mie govi halitanisumbua nasikia kny majamboziii akilivuta akamtoa nyoka pangoni anakuwa wa motooooooooooooooooooooo kama mgonjwa wa homa:becky:
     
  10. w

    wyclefmore Member

    #10
    Jun 8, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bastards
     
  11. pauline

    pauline JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 26, 2010
    Messages: 651
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwenyewe.......:A S 100:
     
  12. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    umeona eee!
     
  13. s

    shosti JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahhahaha Paulin kwanini wawataka wazungu jamani....na nani kakwambia hawali wanawake wanene
     
  14. The Mockingjay

    The Mockingjay JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pauline,
    Utafaidi kweli kweli, wanaume wa kizungu wao raha yako ndio raha yao. Hasipokufikisha kileleni kwa namna yoyote ile basi haridhiki.
    Faida zingine ni kama vile less pressure sababu sio vicheche sana. Pia wanaweza kukupikia na kuosha vyombo bila tabu yoyote ile.
    PS: Wamarekani wengi hawana govi.
    Just promise me usije enda na kibabu. Vibabu ni via kwa wale walio kimaslahi zaidi :becky:
     
  15. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2011
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    anza na u striper kwenye casinos nadhani ni rahisi zaidi, au nenda kwenye fukwe na sehemu za kitalii wanamo jiachaa nadhani utawapata kirahisi.....other wise kama ni swala la ngozi nyeupe cheki na ndugu zetu wachina au wadosi fasta ila wao hawana pesa....
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wa nigeria basi?????????????
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hapo kwa kufikishwa kileleni wadanganye wasowajua....njaa itauma mpaka utumbo ujikunje
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Jun 9, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    inawezekana appetite yenu siku hizi
    kidume kimoja hakitoshi lol
     
  19. s

    shosti JF-Expert Member

    #19
    Jun 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahhahahhah hamna lolote,nanyi mmekuwa malonya sana
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    Jun 9, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Pauline rafiki yangu hamna siku ilionisikitisha kama leo,ukitaka mwanaume wa kukufaa usiangalie rangi tafuta mtu mnaye-connect nae ambaye hata ukimwangalia unajuwa anawaza nini nae pia akikuangalia tu anajua unawaza nini na ambae uko comfortable nae. Sipendi watu wanaosema nataka mtu wa rangi flani au kabila flani,kama umeandika ili tu chitchat sawa lakini kama haya unayo moyoni naomba uondoe msimamo huu dear smily -your friend always Uporoto.
     
Loading...