Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamanii nisaidieni

Discussion in 'Love Connect' started by mkulimamwema, May 24, 2011.

  1. m

    mkulimamwema Senior Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mwanaume mwenye miaka 26(nipo chuo),sijawahi kufanya ngono tangu kubalehe sasa nahitaji ila nashindwa kumpata mtu sahihi wasichana wawili niliwapenda kwa wakati tofauti wakanikataa,kwa sasa siwezi vumilia tena naomba ushauri na msaada wenu
     
  2. mimi05

    mimi05 Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkulimamwema..nakushauri utulie umwombe Mungu akupe mke mwema kama wewe.Umri wako unakuruhusu kuoa kabisaa.
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,196
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Acha udomo na woga zege tongoza wanawake
     
  4. Trustme

    Trustme JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,174
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmmh! Naona uende kwanza mitaa ya Ohio au kinondoni ukajifunzie huko ubazazi,ili kichwa kipate akili ya kufikiri
     
  5. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kama umefikia umri huu 26 na hujawahi mega, Subiri uoe maana ukianza sasa itakula kwako. Ninavyojua mimi, utakuwa hupitwi na kiumbe yeyote anaeitwa mwanamke. Mwisho wake utaukwaa.
     
  6. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0

    Sasa unataka ushauri gani?? Hapo kwenye Blue, au kwenye RED?? Umeweza kuvumilia miaka yote hiyo mpaka 26..
    Wako wanaokaa hadi 35, wengine hadi kifo..

    Tulia chini, punguza mawazo ya ngono, zingatia masomo, zaidi sana endelea kumuomba Mungu, naye kwa wakati sahihi atakuweza umpate yule ambaye mtapendana siku zote..

    Usijifikirishe sana mambo ya ngono, yatakupotezea dira usipokuwa makini. Subiri uoe tu..
     
  7. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ni kweli Mungu awe nawe daima na milele
     
  8. H

    Hayati Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Subiri bro mpaka upate ndoa
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,737
    Likes Received: 1,863
    Trophy Points: 280
    Yaani wewe unafikiri sisi kaka zako tunaofanya tunafaidi eeh?!!,
    Kamsikilize Mwana-FA kwenye wimbo wa ''Bado nipo nipo kwanza'' ndo utawaelewa hawa viumbe unaotaka kuwarukia wakoje!!
     
Loading...