Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ze comedy TBC1 kuna nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Lofefm, Jun 27, 2011.

  1. L

    Lofefm Senior Member

    #1
    Jun 27, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Muda kidogo umepita tangu kundi la orijino komedi (OK) kuamia TBC1 lakini mpaka sasa kundi hili limeacha kazi yake kuikosoa serikali badala yake imekuwa ikiyafumbia macho maovu ya serikali ila sasa kazi yao ni kuitetea serikali na kuwakandamiza wapinzani kwa mfano kipindi bajeti mbovu ilivyotolewa na waziri tulitarajia tuone kazi yao ya sanaa ya kuikosoa serikali mbali na kuchekesha tu. Swali kwako mwana JF unafikiri ni nini sababu kubwa ya swala hili au mtazamo wako ni upi???
     
  2. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwani hujui TBC inamilikiwa na nani?
     
  3. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Chezea mshahara siyo kibarua aisee
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,355
    Trophy Points: 280
    The answer is quite simple: Huu ni utawala wa Mshana ambaye ni kibaraka wa serikali. Usitegemee kuikosoa serikali. Sahau enzi za uwazi wa kweli wa Tido Mhando. Umakini mkubwa ulifanyika kumchagua Mshana, nothing but a puppet of CCM.
     
  5. Mfatiliaji

    Mfatiliaji Member

    #5
    Jun 28, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 95
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Chezea mshahara siyo kibarua aisee!je wakiwa tido mhando wataenda al jazeera???
     
  6. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #6
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sio Ze comedy peke yake iliobadirika hata vipindi vingine vya TBC, na sababu ipo wazi wameshaisema wadau
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Jun 28, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ze Komedi kazi yao ni kuchekesha na hilo bado wanalimudu.
     
  8. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    I can't agree more on this...angalia quality ya programs ilivyoshuka...taarifa ya habari kwa mfano.
     
  9. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #9
    Jun 28, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wale jamaa mmesahau wamezunguka na kitwete nchi nzima wakati wa kampeni?
     
  10. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #10
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,653
    Likes Received: 3,941
    Trophy Points: 280
    I highly doubt this...mfano tu wa kipindi cha last week..pliz pliz pliz, nipe kichekesho kimoja tu from their show??! kimoja tu?
    kazi yao kupondea wapinzani etc etc..seriously, mi mwenyewe nlishangaa...
     
  11. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #11
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nasema ningekuwa mhadhiri wa management development...ningetumia TBC as a case study kufundishia management, leadership and governance.
     
  12. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #12
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Siku zote UKIKUBALI KUNUNULIWA KWA MASLAI YA WACHACHE JUA HUO NDIO MWANZO WA MWISHO WAKO UMEFIKA, ZEE COMEDY ORIGINAL KWISHILIA MBALI bado mda kidooogo itabaki stori tuu
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nafikiri sera ya TBC inajulikana kuhusiana na masuala ya siasa!hakuna jipya hapo mkuu!!
     
  14. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #14
    Jun 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ungeongelea kama management iliyofanya vizuri au iliyoshindwa!!
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,114
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Eti nasikia wamezibwa mdomo!!!!! Kwenye sherehe za serikali nao wamo,mizunguko yote ya juhudi kwanza(j.k) walikuwepo sasa we unategemea niini mdau hapo?????

    Haaa kweli chezea mshahara na sio kazi
     
  16. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Mkuu kwani Al jazeera sikuhizi wana Chanel za Intertainment? Au ni news Chanel tu?
     
  17. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nyie hamjawaona walivyonenepa siku hizi?. Mnaddhani unene ule wanaupata wapi!. Halafu wajitilie mchanga kitumbua chao!
     
  18. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,744
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Unashindwaje kufananisha TBC, Orijino Komedi, HABARI LEO and the like?
    They are travelling in the same boat
     
Loading...