Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani zamani ilikuwa Raha sana ! Embu cheki hapa !

Discussion in 'Jamii Photos' started by KakaNanii, Nov 25, 2011.

  1. K

    KakaNanii JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Sep 28, 2008
    Messages: 325
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kulikuwa hakuna Ukimwi , hakuna Kisukari hata Pressure ilikuwa kidogo sana !

    Pesa ilikuwa inatosha matumizi, mfumuko wa bei hakuna. Jamani zamani ilikuwa raha sana ! Au nyinyi mnasemaje ?
     

    Attached Files:

  2. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwa mtindo huu, mtakutana na picha za wazazi wenu !
     
  3. B

    Basically Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: May 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    gonorrhea na syphilis yalikuwepo...wakati ule mwamko kwenda kupata tiba ulikuwa mdogo...so pima madhara yake...waliokuwa wanajidai mastriker chamoto walikuwa wanakiona...!!!!!!!
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Bila shaka hapo ni Botswana!
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
  6. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mi naona zamani ndio maadili yalikuwa yamemomonyoka zaidi.
     
  7. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Dah!ghafla nakuta huyo aliye miliki wa2 kwa pa1 ndio dingi yangu nalog off mzigo nalala aisee zamani noumer jombaa.
     
  8. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #8
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watanzania tunapenda kujichomeka hata pale tusipostahili. Jamani hizi picha sio za Tzania!!! Kama huamini basi GOOGLE mtu aitwaye Malick Sidibe au Abderramane Sakaly utajionea. Negative za picha hizi zimo kwenye BBC Documentay ya African Photographers, na nyingi ni za miaka ya 60's. Kama una muda ingia youtube ujionee.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #9
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mbona sioni kama wamevaa chupi za vip zilizokuwa maarufu kipindi hicho?
     
  10. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Watanzania tunapenda kujichomeka hata pale tusipostahili. Jamani hizi picha sio za Tzania!!! Kama huamini basi GOOGLE mtu aitwaye Malick Sidibe au Abderramane Sakaly utajionea. Negative za picha hizi zimo kwenye BBC Documentay ya African Photographers, na nyingi ni za miaka ya 60's. Kama una muda ingia youtube ujionee.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Abbasy

    Abbasy Senior Member

    #11
    Nov 26, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    umenikumbusha mbali sana hzo chupi za vip zilikuwa balaa ukivaa unatakiwa kuwa makini na uvuaji wa shirt mbele ya watu utaumbuka unaikuta ipo koifuani
     
  12. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    kumbeee kitu boxer zamaniii...yule wa nyumaa ziwaa koziiiii
     
  13. B

    Bengal Sanke Member

    #13
    Nov 26, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhm hawa wamekaa kama jamaa wasudan ya Kusini..Maana hizi ndo mila zao mpaka kesho!
     
Loading...