Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani ZAIN challenge!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kisasangwe, Mar 29, 2010.

  1. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wadau humu ndani, hebu nisaidieni....

    haya mashindano ya ZAIN kwa vyuo vikuu Africa, hivi vya Tanzania ni kwamba wanafunzi wetu ni mazoea ya kudesa au kuna tatizo jingine... mbona kila wakati sisi ni wa kuangukia pua tuuu. nilikua nawaangalia wa Tumaini University jana,kwa hakika ule ukimya ulinifanya nishindwe kufikiri,

    au pengine wanafunzi wa KiTZ tunafurahia uwepo wetu tu pale then tunashindwa kujibu maswali ipasavyo.
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha kama jana ndo Tumaini university imetia fora.....yaani nilibaki nacheka kumuona yule dada macho yakimtoka wakati wenzie wanabonyeza kitufe!! ha ha ha
     
  3. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha jinsi vijana wetu wasivyo na elimu dunia, clips zake zinapatikana online?
     
  4. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hakika mi nilitamani ningekua manyaunyau nimfanye invisibo ili dunia isiendelee kuona wa Tz tukiwa kiiiimya
     
  5. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    je ni kwamba we never learn from our previous makosa,? manake haya mashindano hayajaanza leo,na kila wakati tunaburuzwa. kenyan kila mara wanakimbiza mchakamchaka .wapi tunapokosea jamaniiiii. INAUMA
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145


    ni kitu gani?
     
  7. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ha ha!! Ni ka mchezo ka kiMakonde
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    baba E msamee bure ki noname hicho!!
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,689
    Trophy Points: 280
    Hommie mi simo hapo!
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mimi nimo hapo

    Back to ze madaz.

    Si huwa wanapewa maswali mengi wanasoma then wanaulizwa?
     
  11. bht

    bht JF-Expert Member

    #11
    Mar 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    umemrithi Kimey na yeye kachukua nafasi yako , sio mbaya

    bora ujitose.....
    hivi huwa hakuna marudio? mi jana nilimiss.....
     
  12. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha hommie nilitaka nisepe ila kamanda hapa chini kaniakikishia usalama
    Back to Z mada...yeah huwa wanapewa maswali sasa sijui tatizo linkuwa wapi hapa...(sijui tumezoe Simbi/madesa)
     
  13. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 242
    Trophy Points: 160
    Sasa ndugu yangu hizo ndio ishara zinatuonesha jinsi ajira zitakavyochukuliwa na waKenya mara tutakaporithia COMMON MARKET!! Unadhani kwa kiwango hiki cha elimu wanachoonesha wanafunzi wetu wa vyuo vikuu watahimili kweli huo ushindani unaokuja? Vijana wetu wasipoangalia wataburuzwa kama wanavyoburuzwa kwenye haya mashindano!!
     
  14. bht

    bht JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hata kama ni kudesea jamani ina maana vyooooooooote hujui ila kwa msaada wa desa?

    afu mara nyingi desa halimsaidii kilaza kabisa tena linamchanganya tu......
     
  15. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    BHT uchokozi hu nani kakwambia upake rangi ubao wangu? mi hapa simo kabsaa!! back to the mada yaani ungeuna jana ya Tumaini ungecheka...wakati naangalia nilikaa kimyaaa. u know wara i mean here!!
     
  16. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #16
    Mar 29, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,231
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Ama kuna some sort of komunikeshen barrier, coz that might lead to the poor performance... am just thinking out loud
     
  17. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Mie sijawahi kuona vyuo vikuu vyetu vinatutoa kimaso maso zaidi ya vile vya Nairobi ,Nigeria,Ghana na kwingineko ina maana vyuo vyetu masomo yao ni tofauti na wenzao?
    lakini Bongo mmh!
     
  18. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    That is not the case mzee, maana Kiingereza kinachotumika sio kigumu kiviile mtu akashindwa kuelewa!! ni upeo mdogo tu wa mambo ya kidunia!!
     
  19. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ndio. ila kinachonoshangaza ni huko kushindwa kukamata walichosoma kiasi cha kukimbizwa na wapinzani wao.
    ndo mana nauliza au ndo madhara ya mazoea ya kudesa na kununua mitihani kila levo
     
  20. bht

    bht JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hapo kwenye kibluray ndo nimepaka rangi

    Kimey 'bite you tongue' (sijui ni ki-noname hicho)...
    ile wee unaona si tatizo lakini nakwambiaje lugha ni kikwazo....believe you me!!
    nilimshuhudia graduate wa sheria chuo fulani alikwenda kuomba attachment kwenye law firm......jamani unaweza kulia!!! wewe unaesikiliza unatamani kuingia chini ya meza!!!!

    pamoja na hayo nadhani upeo wetu bado ..tunahitaji kukaza buti zaidi am sure we can bana kwani nini!!!
     
Loading...