Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani yamenisìnda

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tizo1, Jun 11, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Jamani pc yangu imekufa inaìtaj Window XP Professional CD ROM.inauzwa wapi jaman?Pia ni bei gani?mwenye nayo anijuze.za ku kopy zimegoma kabisa
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Tijfunze kutrobleshoot probem.

    Mpaka hapo unapotea maelezo huelewki tatizo la laptop yako ni ni hasa.

    So faya njia inaitwa troubleshoting by isolation ili uondoea hisia ya chanzo halisi cha matatizo ya laptop yako.

    Maana kwa maelezo yako haraka haraka naona unataja matatizo haya
    - PC imekufa? imekufa nini?? HDD, CD ROM ,etc its only by isolatin ndo utajua tatizo halisi
    - Kukopy zimegoma. Zimegomaje?

    Otheriwise tafuta mtaalam akuchekie lakini naona tatizo ulilonalo ni kwamba hujajuta tataizo halisi linasombua PC yako na unashindwa kuelezea vizuri.
     
  3. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kununua cd mpya ni bora utafute mashine used
     
  4. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    wala hamna kitu kama hicho kuwa cd za kukopi zimegoma mpya itakubali. sahau sahau sahau!!!!!!
    kwani cd za kukopi kama hazijachunika ni sawa na cd ya original.
    na cd ya original iliyochunika ni mbaya kuliko ya kukopi ambayo haijachunika.
    kama inagoma maana yake either cd unayotumia haijakopika vyema au mlango wako wa cd (cd rom drive) ndio wenye matatizo
     
Loading...