Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani yamemkuta huyu best yangu je mna ushauri?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TAITUZA, May 20, 2011.

  1. T

    TAITUZA Member

    #1
    May 20, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina best yangu mmoja ameanza uhusiano na binti mmoja mrembo sana tuuu, na wana kama miezi 6 hv, kwa jinsi ninavyomfahamu huyu jamaa ana uzoefu mkubwa ktk maswala ya mahusiano na girlfriend zake wote wa kipindi kilichopita ambao ameachana nao, huwa hawachoki kumsifia kwamba anauwezo wa hali ya juu ktk kale kamchezo.

    Na kuna binti mmoja ambaye alikuwa mpenz wa huyu jamaa hapo zamani, ambaye ameshaolewa alishawahi kudiriki kunambia kwamba pamoja na kuwa ni mke wa mtu, kila akutanapo na huyu jamaa hamu ya tendo humjia na anahisi muda wa kuisaliti ndoa yake umekaribia.

    Cha ajabu juzijuzi tu huyu best yangu amening'ata sikio kuhusiana na huyu dem wake mpya ambaye ni kifaa balaa. Jamaa anadai hajawahi kukutana na mwanamke wa aina hii, anadai wawapo ktk tendo hujikuta ameshapeleka nyavuni mpaka goli 4, lkn bila ya binti kuonyesha dalili zozote za yeye kufika kileleni japo hata mara moja.

    Jamaa anadai hujitahidi kumwandaa huyu dada kuanzia nusu saa mpaka saa zima kabla ya kuingia ktk tendo, na na huonyesha ishara yuko tayari kwa mechi, sasa jamaa anashangaaa ni hali gani inayomsibu huyu binti?

    Jamaa ameshajaribu kumnywea hata konyagi na valuu ili aboreshe mchezo lakini wapiiiii! jamani mabinti, wataalamu wa saikolojia na madaktari hebu toeni mchango wenu ktk hili ili niweze kumkwamua huyu jamaa.
     
  2. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #2
    May 20, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mmh.ameshawahi kuongea nae? unajua haya mambo wakati mwingine ni vizuri kusema nae, mfano baada ya tendo unamuuliza vp game aliionaje and if she is also satisfied..sio unapiga goli zako unasepa! ninauhakika kama akiongea nae watajua solution na ni vizuri zaidi kulitatua kwa kina, mwanamke kufika kileleni ni mpaka awe tayari kwa tendo na awe tayari kuridhika na kile anachokitaka! hapo ni burudani kwenda mbele...asimuache mtoto mzuri huyo
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    May 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    Una umri gani?
     
  4. M

    Marytina JF-Expert Member

    #4
    May 20, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ntarudi

    wikiend leo mumeshaanza stori za mikasi
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    May 20, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Ijumaa njema
     
  6. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #6
    May 20, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,065
    Likes Received: 1,415
    Trophy Points: 280
    Ameshachezea wanawake wengi sana kama ulivyosema, sasa hapo ni tamati maana huyo demu hana uhakika kama kweli amefika au ndio nae atatoswa hivi karbuni.
     
  7. Kaka Mpendwa

    Kaka Mpendwa JF-Expert Member

    #7
    May 20, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    mmmh..
     
  8. T

    TAITUZA Member

    #8
    May 20, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me? 33yrs man. Jamaa akijaribu kumuuliza huyu dada anakuwa mkali. Hapo mwanzo alihisi amekeketwa lakini baada ya kumfanyia uchunguzi amegundua hapana. Na nilishawaeleza wana jf huyu best yangu si mgeni wa haya mambo ana umri wa miaka 35 na alitegemea huyu binti aje kuwa mkewe muda si mrefu,sasa amechanganyikiwa kwa kuwa hataki tena kurukaruka na mabinti wengine mpeni ushauri jamani.
     
  9. e

    ejogo JF-Expert Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Dec 19, 2009
    Messages: 994
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwambie ajitahidi awe anajizuia bao linapokaribia kutoka, ajitahidi mpaka demu anakam. Kumwandaa muda mrefu si isue sana kwani unaweza kumwandaa muda mrefu halafu ukaingia tu na kupiga bao. akishindwa kabisa azame chumvini.
     
  10. T

    TAITUZA Member

    #10
    May 20, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huenda chapa nalo uko sahihi,mwingine?
     
  11. T

    TAITUZA Member

    #11
    May 20, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ejogo duh?
     
  12. duda

    duda Senior Member

    #12
    May 20, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alijiona bingwa eeeeeeh!!! imekula kwake
     
  13. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #13
    May 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana huyo demu yuko veeeeeeeeeeeeeeery hot and yaelekea hata issue (private part)yake iko tight,so jamaa akizamisha mtulinga unashindwa kuhimili ile heat so jamaa anajikuta amekwisha multiplize bao mumo kwa mumo.Sasa kuna kitu najiuliza je amekupa experience ya kipenyo cha wale ma-x wake??????maana kama hakukwambia basi jibu langu la hapo juu bila shaka litakuwa sahihi,Kwasababu yawezekana alikuwa na bahati mbaya ya kukutana na mademu wenye **** kubwa.sasa jinsi ya kufanya ili kuepukana na tatizo hilo sio kujichemsha damu kwa kunywa value ila ajitahidi kutumia vipiande vya barafu (ice)kwa ajiri ya kujisponji-sponji mtulinga pale anaposikia umepashwa joto la kutosha na anajiskia kushusha mi-sperm yake.akifanya hivo undoubtfuly atamfikisha huyo demu wake kileleni.
     
  14. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #14
    May 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyo naona bado hajapatia g.point yake akishaipatia naona itakuwa rahis sana kwake
     
  15. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #15
    May 20, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhhhh!.....hapo kwenye nyekundu umeniacha kidogo....plz ebu nifafanulie maana naona ka kanuni hako kama kanaweza kuwa tiba ya wengi.
     
  16. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    duhh jamaa, hehe
    ushauri mwingine bwana!
    nadhani muuliza swali amekupata vizuri LOL
     
  17. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kunywa pombe c solution
     
Loading...