Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wimbo wa CHADEMA kwenye simu umepigwa marufuku??????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ntemi Kazwile, Mar 11, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Niliweka wimbo ili mtu akinipigia awe anasikiliza uliokuwa unawahamasisha wananchi kuwa sisiemu ili ahidi maisha bora lakini hakuna kitu.. lakini cha kushangaza siku za hivi karibuni huu wimbo haupo tena, hata kwa marafiki zangu ambao nao walikuwa nao kwenye simu umepotea bila hata taarifa na nimewekewa taarabu na bongo fleva .... huu wimbo nilikuwa naulipia na bila shaka hawa vinyempele wanaendelea kunikata kwa hizi nyimbo ambazo sikuzichagua.. je niwafanyeje??? Kuna sheria inayoweza kuwabana kunilipa fidia kwa kadhia hii???
     
Loading...