Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani who is she?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by cheusimangala, Sep 10, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    1.) http://www.youtube.com/watch?v=ez1LVrS5cs8

    http://www.youtube.com/watch?v=WEV9sDVClKA

    Katika pita pita zangu youtube nikisikiliza nyimbo za injili nikakutana na huu wimbo(1.),kweli umenitoa machozi,nadhani huu ni wimbo unaosikitisha KULIKO NYIMBO ZOTE ZA KUSIKITISHA ZA INJILI!
    baada ya kuusikiliza nimejikuta nikitamani kumfahamu huyu dada kwa kirefu!
    EDINA KIBOMA ,nahitaji kumfahamu kwa kirefu!(she is beautful too,I think she is the most beautful Gospel singer in Tanzania(in my eyes))
    Naomba mwenye taarifa zake zaidi anipe na nyimbo zake zinapatikana wapi ninunue!
    lav you all!
     
  2. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #2
    Sep 10, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    http://ushuhuda-wangu.blogspot.com/
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    nadhani nimechangia ombi lako kwa kiasi chake ........................!
    tembelea hiyo blog yake labda utapata unachataka................................!
    acha kulia lia ovyo................sawa eeeh!
     
  3. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #3
    Sep 10, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndiye yule ambaye alifanya mtihani wa form 4 mwaka 2009 pale Dae es salaam christian Seminary.
    Anajitahidi inabidi apigwe msasa zaidi katika tasnia ya mziki atabamba sasa.




    [FONT=&quot]S0785/0013[/FONT]​
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kibunango naomba unielekeze jinsi yakuweka video kama hivyo ulivyoiweka hiyo hapo juu coz nilitaka niiwke kama hivyo ulivyoiweka lkn ikabidi niweke tu link!
    help please!
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
     
  6. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #6
    Sep 10, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    I think the current most beautiful singer in Tanzania ni huyu hapa chini

    http://www.youtube.com/watch?v=f4JlzLKPTKM

    SHUSHO2=9__.jpg
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    shusho pia namkubali![​IMG]


    wote ni warembo lakini edina kiboma naona ni mrembo zaidi:[​IMG]
     
  8. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    i love christina shusho pia!nampenda sana huyu dada![​IMG]
     
  9. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    christina Shusho kwakweli ni kipenzi cha wengi, i love har, ukisikiliza nyimbo zake unapata upako fulani.
     
  10. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Dada angalia vizuri. Shusho is more cute. Itabidi tuombe watu wapige kura sasa.
     
  11. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kabisa. Hata kama ulikuwa umevunjika moyo nyimbo zake zinakusogeza mbele za MUNGU na kukupa nguvu mpya
     
  12. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Yeah, Beatrice Muhone nyimbo zake ni nzuri pia. Ila tu umaarufu naona ulimzidia akaanza kutoka nje ya mstari. Mwangalie vizuri hata uso wake unaanza kuonyesha kuzeeka.
     
  13. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #13
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kaka the beuty is in the eyes of.....?
    sijakataa shusho ni kipenzi changu lkn machoni mwangu huyu Edina kiboma naona ndio mzuri,pia uko sahihi kaka yangu kama macho yako yanakwambia ni shusho,by the way hizi picha hasa hiyo ya shusho ni photoshop,shusho nishamuona live,ni mzuri lkn hayuko kama ktk hiyo picha!
    kwanza dada shusho ni cheusimangala kama mie dada yako lkn hiyo picha inamuonesha eti ni cheupe dawa!
    go shusho,go kiboma i love them all wananibariki!
     
  14. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kaka hapo umeua jamani!
    kwani huu mwili wa nyama si unazeeka tu baada ya muda!
    mwache azeeke kama umri unaruhusu!
     
  15. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #15
    Sep 11, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    you are damn right
     
  16. Kibunago

    Kibunago JF-Expert Member

    #16
    Sep 11, 2010
    Joined: Jan 11, 2008
    Messages: 288
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NAMNA YA KUPOST VIDEO
    Da Cheusi,
    1. Copy URL (anuani yenye hiyo video unayotaka kuisert) YouTube - KAMA YESU AMEKUANDIKIA NDIO-EDINA J KIBOMA.

    2. Click the insert video icon (juu kwenye bar kuna icons / tool kadhaa; bofya ile iko kama film: ukipeleka cursor utasoma "insert video"). Itafungua nafasi ikisema inter your video Clip
    URL below).
    3. Paste your URL into that provided space. (Paste huo mpini-http://www.youtube.com/watch?v=WEV9sDVClKA hapo kwenye nafasi)
    4. After uploading, submitt your post. ( Subiri picha ya video itaonekana kisha utume post yako.
     
  17. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #17
    Sep 11, 2010
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Disko la mungu sio!.. visusio vya mapadri hivi:becky::becky:
     
  18. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #18
    Sep 11, 2010
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,538
    Likes Received: 420
    Trophy Points: 180
    Msiwatie majaribuni kwa kuwasifia uzuri wao wajameni
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Sep 11, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,594
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Una uhakika???
     
  20. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #20
    Sep 11, 2010
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Sasa mfungo umeisha ndo maana hata maneno machafu unaanza kuyatoa, lol! Utakatifu wa msimu. Poleni sana.
     
Loading...