Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani weuweee!!!!!!!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by kajoli.com, Mar 9, 2012.

  1. kajoli.com

    kajoli.com Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yaliyomo yamoo! Mfanyabiashara mmoja mzaliwa wa muheza tanga. mwenye kupenda sifa na majivunoaliamua kutimba usukumani na kuoa, siku moja mbele ya rafiki zake akijisifu kuwa yeye ni mjanja na ameoa kifaaaliwaalika marafiki zake kwa chakula cha mchana ili amtambulishe mkewe kipenzi. Huko jikoni mambo yalikuwa siyo kwanibi mkubwa alikuwa akishangaa kuona nazi kati ya madikodiko aliyoleta mumewe,asijue la kufanya. katika kuokoa muda akamua kuitosa katikati ya maharagwe yaliyokuwa yakitokota nzima na uzima wake. Muda ulipowadia mama akapakua wali kwenye sinia kubwa na baada ya kunyunyiza maharagwe akaiwka nazi nzimanzima katikati ya sahani, kwa sauti ya madaha akasikika akisema Krhibuni chakuuuula!!!!
     
  2. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...100%
    Loading...30%
    Please wait...
     
  3. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 304
    Trophy Points: 180
    Natokea mlango wa uani hafu sirudi moja kwa moja internet cafe kwenda kuchat jf hadi usikuuu!
     
  4. S

    Sugar-a Senior Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Scanning...56%
    1 threat found
    File not read from the source.
     
  5. dickson longo

    dickson longo JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 207
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Du noma sana!
     
  6. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    hajawapa kibao cha mbuzi cha kuikwangulia hiyo nazi mbona??
     
Loading...