Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani waungwana nisaidieni kwa ili,leo nimeshindwa ku'hack modem ya TTCL,nifanyeje?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Bongoclever, Aug 2, 2012.

  1. B

    Bongoclever Member

    #1
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nimehack modem ya tigo,zantel na airtel ila jaman ttcl wameniweza kama kuna cracker yeyote anipe mauwezo.
     
  2. A

    Abdson Member

    #2
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka hapo hata mimi ndipo nawakubali sana,na mimi wameniweza, kwani broo we detail za sim kadi yako zinaanza na namba ngap za mwanzo?
     
  3. B

    Bongoclever Member

    #3
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    25468**** na kuendelea
     
  4. A

    Abdson Member

    #4
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila kuna dogo mmoja anitwa mc lin yupo pande za mexicana aliniambia modem kama hizo inahitaji chipburner.
     
  5. B

    Bongoclever Member

    #5
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ok! Hebu nipe contact zake bac cuz nipo field na natafuta mauwezo ya kuhack hyo mordem ya TTCL.
     
  6. A

    Abdson Member

    #6
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani we upo vast gan mzaz?kitambo sana nilikuwa natafuta mtu kama ww tushare mauwezo,kuhusu contact,ngoja niangalie utaratibu mjomba.
     
  7. B

    Bongoclever Member

    #7
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Me nakomaa pande za UCC DAR ES SALAAM. Na ww unapgia wap?
     
  8. A

    Abdson Member

    #8
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi nimetoka SA kwenye chuo branch ya cambridge nipo navuta pumzi kidogo bongo.
     
  9. B

    Bongoclever Member

    #9
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwel mwana,but me kuna frnd wangu ambae yupo pande za Philadelphia USA ndo alinipa mau2ndu ya ku'hack hzo v2,now nimepoteza mawasliano naye...
     
  10. A

    Abdson Member

    #10
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli mwana hata mimi huwa nawabana sana wakijaga kututembelea mavast letu.ila kwa kuwa tuko mtu mbili tutachonga sana kweny emails mwana aminia sana mkali wangu.
     
  11. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #11
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimeshawakata nyie!!.
     
  12. B

    Bongoclever Member

    #12
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwa nini DASA?
     
  13. B

    Bongoclever Member

    #13
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wth'out 4gtin',gimme r cntact plz,n' just infm me whr r u lvn'?
     
  14. A

    Abdson Member

    #14
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dsm mjomba,mi nabadilishaga hizi chinese fon na kustore java kwa kutumia boolean language we hayo mautundu waga unayo.
     
  15. B

    Bongoclever Member

    #15
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    dah! We mkal!! Me labda ku'fix Sim card na modem tu! Huwa natumia formula ya symbol & numerical: 4ex: if u wanna 2 fix aitel cheep...[F2>^6668G=>^]. Simple like dat brodar...hii ndo huwa formla yang simple.we hu2mia whch f^?
     
  16. A

    Abdson Member

    #16
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamaanisha hiyo software alikupa nani au ni huyo dogo,ila haina mbaya ni kanuni moja tu na software yangu yangu, mi huwa natumia symbol lakini mara nyingi ni boolean language,kwa sababu ukikosea kidogo tu kwny symbol mpango mzima umeharibika.
     
  17. A

    Abdson Member

    #17
    Aug 2, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we cheki hemedabdallah5@gmail.com pamoja sana mzaz.
     
  18. josephjul40

    josephjul40 JF-Expert Member

    #18
    Aug 2, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Je kati yenu kuna mtu anaweza kuflash modem za zantel za cdma ili zitumie sim card yeyote? Yangu haina sim card halafu haikamati mtandao kabisa. Kama ujanja huo upo niwatafute basi
     
  19. NingaR

    NingaR JF-Expert Member

    #19
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 2,827
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sasa hiyo line ya mtandao mwingine utawekaje sasa??
     
  20. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,963
    Likes Received: 2,789
    Trophy Points: 280
    i cant believe wana it mnashindwa differentiate gsm na cdma. Ishu ipo hivi

    Modem za ttcl, zantel na sasatel haziwezi ingia lain za tigo, voda, na airtel (labda yesu arudi)

    Ni technolojia 2 tofauti gsm inatoka europe na cdma inatoka marekani ili utumie cdma kwa gsm au gsm kwa cdma lazima uchangue modem yote ubadili kila kitu (and i don think kama hii ni possible bila kiwandan)

    Unachoweza kufanya ni kuchakachua modem kati ya hizi 3 sasatel, ttcl na zantel zitumie line ya cdma

    Mpaka sasa ni mtandao mmoja tu tanzania unaotoa huduma za line za cdma ambao ni zantel na line wanauza shilling elfu 10 moja

    So unaweza chakachua ttcl au sasatel utumie zantel (ila mimi sion kama ni busara).
    Cost ya kuchakachua na line ya elf 10 ni bora ununue modem ya zantel elf 20

    Yani hapo ni kama mnashauriana gari lenu litaendaje zanzibar na lipite juu ya maji
     
Loading...