Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Watu Wameichoka CCM

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Oct 13, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Oct 13, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Tarehe 12 Oktoba 2010. Saa tano asubuhi.

    Niko kwenye taxi na babu ninayefanya naye kazi ofisi moja. Babu amekaa kiti cha mbele.

    Mtaa wa Lumumba. Tunaelekea zetu Upanga. Kulia kwetu zinaonekana ofisi za CCM. Pembeni yake kina mama kadhaa wamepauka wakipigwa na jua. Wanauza stika, wheelcover fulana na matakataka mengine ya rangi za CCM. Dereva anamchokoza babu.

    Dereva: "Babu nunua picha ya JK ubandike nyuma ya gari yako bwana."

    Babu: "Unasemaje? Hivi una akili kweli wewe? Eh? Una f**** nini?

    Babu akaendelea...............
    "Yaani mimi nibandike picha imeandikwa Chagua CCM??"
    "Si bora niandike CHAGUA MK***U??!!"

    Sikuamini. Huu si udaku. Ni hali halisi.
     
  2. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #2
    Oct 13, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mhh Hao nikuwapa moyo Tarehe 31 watumie mapanga yao kurawakata Mafisadi! kwenye kisanduku cha kupigia kura
     
Loading...