Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani, wasanii wetu wakongwe vipi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by TheChoji, Jan 22, 2012.

  1. TheChoji

    TheChoji JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2012
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 609
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Nimeona videos na kusikia nyimbo mpya za wasanii wenye majina makubwa bongo kama kina Matonya, AY, Mr. Blue, Prof Jay, Jaffarai, Amani, TID na kadhalika na sijapenda nilichokiona. Kwa ufupi ni kwamba, akija mtu ambae hawafahamu wasanii hawa, atadhani ni ma andagraundi ambao labda hizo ni singo zao za kwanza! Tatizo ni nini?
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kila kitu na wakati wake, wakongwe time yao imepita now we are talking bongoflava.
     
  3. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,650
    Likes Received: 2,987
    Trophy Points: 280
    Tatizo Bado Halijajulikana
     
  4. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    vichwa vimechoka
     
  5. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #5
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Baadhi ya nyimbo zipo you tube! Pia, anahitajika apatikane mtu mjasiliamali anayeweza kuzirekodi hizo kama soko lipo. Pia, iwapo vitengo vya utamaduni na mambo ya kale wataona umihimu wake watarekodi tu.

    Cha msingi kwa sasa, nyimbo za zamani bado zinaendelea kupigwa, ni ubunifu tu wa kurekodi.
     
Loading...