Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani...Wapi Ray C?!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by dazipozi, Jan 13, 2012.

  1. dazipozi

    dazipozi JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 1,143
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I miss her..,Na game lina m'miss pia...Mx
     
  2. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Yupo anacheza porno za kibongo. Umeishaiona porno ya Ray C na Chidi Benzi? BTW, anajua kukatika pia akiwepo ndani ya 6 kwa 6.
     
  3. l

    lwangam Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 24, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Ray C Yuko hapa Nairobi anishi mahala panaitwa Ngara kwenye hostel. Mara kwa mara ana mascandal za ugomvi na mapromoter. Ana fanya ma show mabar ambayo hayalingani na kiwango chake cha usaani. Rumours ni kwamba anatumia unga sana MPakA show zenyewe hawezi perform ndo kwamana ana ugomvi na promoters. Muombeni jamani na msimlaumu. Kumbukeni nyimbo alizotoa mbeleni vile zilitupea starehe maishani.
     
  4. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,682
    Likes Received: 635
    Trophy Points: 280
    akshon anampiga maumivu ngumi ya kushoto....LOL!
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    kuna wakati nilisikia kuwa amemrudia muumba wake kiimani
     
Loading...