Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wapi Padre Kalugendo?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mabagala, Aug 11, 2011.

  1. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nakumbuka sana makala za huyu Padre kwenye gazeti la RAI. Siku izi simskii tena, hasa baada ya kanisa kutomtambu. Alihamia gazeti jengine ama ameacha moja kwa moja kuandika? tupeane habari watu wazima, angekuwepo hapa najua tungefaidika sana na makala zake, kama vile MM MWANAKIJIJI.
     
Loading...