Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wandugu wa jf ndo nimejiunga hivyo,so nipokeeni please

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by ecolizer baba, Oct 30, 2010.

  1. e

    ecolizer baba Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Naanza kwa kuwapongeza wale wooooooooooote wenye mapenzi mema na nchi yetu ambao wako tayari kwa mabadiliko hiyo kesho.
    PEEEEEEEEEEEEEOPLE'S POWER.naombeni kesho tumfungashie KIWETE,oh sory FISADI MKUU virago vyake apishe ikulu yetu kwa ajili ya Dr slaaaaaaaaaa.Am serious
     
  2. B

    Brandon JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ecolizer dia,yo are welcom. feel at home. people here are very kind ILA JIAHIDI UZINGATIE MASHARTI NA SHERIA ZA JF OTHERWISE UTAKULA BAN KWEUPEEE.

    kweli kabisa kesho ni ndio kwa slaa tuuuu.

    viva people's power.......
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,815
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini na hakikisha kesho hupotezi haki yako ya kuchagua viongozi bora.
     
Loading...