Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wanawake tuna matatizo gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Nazjaz, Jun 11, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Utakuta mtu amesoma, ana kazi nzuri na hela ya kutosha, mume pia anaye, tena mwenye hela zake nyingi, lakini mdada anaenda kutembea na hausboi, au dereva aliye mwajiri mwenyewe.
    Aibu na kudharauliwa wakati mwingine twajitakia wenyewe
     
  2. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    hizo dawa mnazopaka kichwani na mikorogo mnayopaka inasababisha mbunye zenu ziwe zinawasha na mna hitaji kukunwa kila wakati, ndio maana hamridhiki na bwana mmoja
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Siri ya mtungi anaiujua kata

    kiatu usichokivaa,hukijui maumivu yake
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    tatizo binadamu halidhiki hata umfanyie nini hatosheki
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mapenzi hayana formula mkuu...na sio haki kuwalaumu kina dada peke yao.
    mbona wapo wanaume wanaacha wake zao na kuoa house girls?
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    Mtu kuoa au kuolewa haimaanishi ndie ametulizwa kiu

    kutotulia maana yake anatafuta wa kumtuliza

    akimpata atatulia........
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Matatizo yenu ni either HAMJATULIA.... HAMJARIDHIKA....TAMAA ZINAWASUMBUA..na kuendelea!
     
  8. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,711
    Trophy Points: 280
    Nazjaz mpenzi...hujambo mama?

    Ni hivi: Penzi ni zaidi ya Elimu na Kipato...........!

    Au unataka kutuambia kosa hapo ni kumegwa na house boy au driver? Kwa hiyo akimegwa na mbunge ruksa kwakuwa amesoma na ana kipato?
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Lazima kama binadamu uburudishe kitu roho inapenda
     
  10. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    tatizo lenu ni tamaa na kuendekeza ndulele(ushirikina) ndo sababu yanawapata haya
     
  11. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Wengine utakuta zamani walipokuwa na X wao kabla ya ndoa walikuwa wanakunwa vizuri,sasa kama husband wake hafikii hata robo ya aliyekuwa naye zamani ataridhika vipi!lazima atafute wa kumkuna ipasavyo.
     
  12. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    watu wachafu wachafu kama makonda, wauza vitumbua, mama lishe ma hausgel, na mahausboi wanakuwaga watamu sana
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    I can not believe this is from a woman!! Are you married? Are you financial stable? More importantly, ARE YOU SATISFIED SEXUAL?
    According to my simple understanding, women who did it, are not satisfied sexually!
    For that matter, our reactions also difer, some would communicate with their spouse and work out a solution, some of them would keep quite, wakifa ndani nadani, the rest.... watatoka nje ya ndoa na wanaume watakaoweza kuwa satisfy...Period!
     
  14. g

    geophysics JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yote maisha lakini..mapenzi ni kitu kibaya sana wengi wetu hatujui
     
  15. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unajua kwa nini wanakuwa watamu sana? Hawana stress za maisha kama wewe unayekaa ofisini kwenye ma conference, wao wazingira yao ni ya kingo ngono tu muda wote, wanajifunza na kujadilli hayo mambo kila wakati Na ndio wanunuzi wa magazeti ya Udaku! Wakipata nafasi,,,,, wanafidia kile wanachokosa kwingine...
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,307
    Trophy Points: 280
    okada gender yako tafadhali ni ipi?
     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    lady, woman, girl, hawa...

    umenipata?
     
  18. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani hili tatizo halichagui jinsia au kabila...., ni tabia tu za watu, hata kama wakisoma, wasisome au wakiwa na kipato kidogo au kikubwa. Pia kumbuka kuna needs tofauti tofauti..., and financial needs ni tofauti kabisa na sexual needs na status needs...

    Kumbuka "Clothers Dont Make A Pirate" na kisomo au utajiri wa mtu is like "Putting Lipstick on a Pig" haibadilishi character ya yake.
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Mbona huwasemi wanaume wenye wake wazuri, wanaotembea na Housegirls wao? Sifagilii infidelity iwe imefanywa na mwanaume au mwanamke! Kinachonikera kosa akifanya mwanamke linakuwa so magnified! Na hasa inanikera zaidi ni pale wanawake tunavyokuwa wa kwanza kushutumu wanawake wengine bila kuvaa viatu vyao!What r u trying to tell male folks; that u r a perfect wife material? Go ahead, maybe it will take u somewhere!
     
  20. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    unaongea kizungu, nani kakwambia kuwa nazjaz anajua ki inglishi?
     
Loading...