Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wanawake mtatumaliza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mangimeli, Jan 5, 2012.

  1. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    NNAOMBENI USHAURI WAKUU,nina ndugu yangu alioa kama mwaka ivi umepita, na kwa sasa wamebaatika kupata mtt mmoja,tatizo lililopo sasa ni kwamba yule shemeji yetu ni( postive) na alijua toka mwanzo ,nikisema mwanzo namaanisha ni kabla ya ndoa yao yani,ila mungu alivyo mkubwa broo ameenda kupima akakuta ni (negative) na amecheki zaidi ya mara mbili,alichokiamua yy ni kwamba hme kaama ila mtt anamuudumia na mtoto yupo salama,UAMUZI ALIOUCHUKUA WA KUAMA NYUMBANI NAI SAHIHI????au kama siyo sahihi afanyaje pia?nawasilisha kwa ushauri wenye kuleta tija.
     
  2. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    usimtengeeee ndugu yangu usimtengee...sio vizuri kumkimbia mwezie alie athirika,chukulia upande wa pili wa shilingi angekuwaa yeye ndo mwanamke kamkimbia,inatiaa faraja pale unapo jua mwezako anakujali na kukupa tumaini jipya.sio kuishi nae ndo asiriki nae tendo au vitu ambavyo nirahisi kuambukizwaaa.je?kama tokea mwazo alijua mwezio muathirika kwaninii ali zaa nae.........
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,780
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    sasa arudi kufanya nini wakati tayari kashaokolewa na gonjwa....ila sasa namshauri jamaa yeye amfanyie kitu mbaya huyo mkewe kama vile kumtia kilema ili akome....maana ni muuaji sasa akimtia kilema atateseka kabla ya kufa. loh! kweli nimeamini tuwaheshimu hawa wanawake kama mama zetu lakini usishikwe masikio kabisa kwenye suala la mapenzi.
     
  4. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    labda ukunielewa kaka broo yye hakujua kama mke wake ni muathirika alikuja kujua baadae tena baada ya mke wake kujifungua, na shem alijua ali yake
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    arudi tu kuokoa na maisha ya mkewe ila asile mzigo.Na akae hadi mwezi sita alafu akapime tena.
     
  6. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Mmm kwa hiyo mkewe alikuwa haendi clinic au?
     
  7. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    alafu sasa baada ya ayo yote pia mwanamke mwenyewe jeuri sana,alitakiwa awe mpole na aombe samaani
     
  8. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    alikua anaenda na ndo maana nakuambia alikua anajua,ila broo yy alikua siyo mkaaji wa hme ni mtu wa kuja na kutoka
     
  9. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    asimtenge jamani mana unaambiwa tenda wema usisubirie shukurani
    then asimnyanyapae atamfanya mwenzie afufe haraka bure ..........
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    siujui nisemeje, maana ukivaa viatu vya mke unaona jinsi anavyohitaji faraja ya mumewe

    na ukivaa viatu vya mume unaona hofu na woga alonao

    ukivaa viatu vya mtoto anayehitaji mapenzi ya baba na mama?

    nitarudi...................
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    makosa ya mwanaume
    si mnaambiwa kila siku tumieni kinga na mkitaka kavu mpime kwanza??????

    sasa anamlaumu nani?
     
  12. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Kila siku ni story za "Ndugu yangu" na "Rafiki yangu" si useme tu kuwa ni wewe, mbona hicho ni kitendo cha kijasiri sana???
     
  13. Binti Magufuli

    Binti Magufuli JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 7,351
    Likes Received: 495
    Trophy Points: 180
    Hii ilishamtokea ndugu yangu kabisa, mke alijijua muathirika akamtia kingi mwenzake....baada ya muda akawa anamfanyia visa na matendo mengi ya kinyama na alishafikia hatua ya kutaka kumdunga sindano yenye damu usiku akiwa amelala ili amuambukize lakini Mungu mkubwa ndugu yangu kustuka anaona mwenzake yuko na bomba!!, ndugu yangu alimsamehe bure na aliamua kumuuguza kwa upendo hadi kifo kilipompata. yule ndugu yangu hajaathirika kwa bahati nzuri...so tenda wema ndenda zako!kisasi ni cha Mungu.
     
  14. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Arudi tu watakuwa wanatumia dawa ya penzi
     
  15. M

    Mlabondo Senior Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dont be stupid the same thing could have happened to your brother. He has to stay home to take of the wife.
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ajitahidi tu kumhudumia mama pamoja na mtoto
     
  17. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    usihame mangimeli,mwanaume hua hakimbii shida/matatizo! ni mkeo na mmefunga ndoa.
     
  18. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Kama amekula mzigo muda wote huo na hajapata....then aendelee tu kwani inaonesha jamaa ni sugu....
     
  19. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    Asimhame aendelee kuishi nae, mbona ya kawaida hayo. Ila kwenye kuduu lazima watumie kinga.
    Na huyo shem wako unasema ana jeuri, kivp?
     
  20. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Duh,usiseme wanawake tutawauwa,mnajiuwa wenyewe....hata biblia imesema, watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa...tunajua kuna ukimwi unaoambukizwa kwa njia tofauti kubwa ikiwa ngono....utakuwaje salama,kapime au tumia kinga. Mwanaume hupimi, tatizo liko kwa nani?? kama hujipendi wewe mwenyewe,mwanamke ndo akufundishe jinsi ya kuishi??? Tumieni akili,tatizo mnatumia viungo vya uzazi kufikiri....amuache tu huyo dada,ila somo amelipata,na wengine wengi!
     
Loading...