Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wanawake mna vituko!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Sep 28, 2011.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Ebu fikiria unamtongoza mwanamke anaonekana naye amekupenda inafika mahali anakwambia hivi kweli wewe utanitoshereza huduma zangu????!!!Utaweza kunihudumia??wakatu mwanzoni hakuuliza swali hilo??Kwanini mnatanguliza maslahi kabla ya upendo kwanza??
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Khanga moko mbadembade laki si pesa.....upo hapo Mkuu? mambo yote yanaegamia kwenye faranga,hapendwi mtu hapa!
     
  3. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Kweli milioni ushahidi!!!
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Janja yake unaisoma na kui'delete!...Yaani ukishasoma kitabu unapotezea!...Heri nusu hasara!
     
  5. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Ndo maana yake yakhe! Acha akwambie ukweli, kumeza au kutema, utachagua mwenyewe!
     
  6. LexAid

    LexAid JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 1,950
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hujawahi kusikia usemi usemao "Mwanamke wa bure anagharama kubwa gzaidi ya yule wa kulipia"?. Siku zote, jari bukua bila kutoa mahari uone moto wake......
     
  7. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwa uelewa wangu mfinyu hapa anamaanisha kwamba huduma ambazo huwa anatoa wewe utaweza kuzipokea bila matatizo? Maana asije akakukubalia halafu akitaka akupe huduma unaanza kujikanyagakanyaga. Huduma anazo ameziandaa kwa ajili yako, na si kwamba wewe unatakiwa umhudumie hapana. Wewe unatakiwa uandae stoo tu ya kuzitunza pahala panapostahili!
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Mhmm kizungu mkuti wanaewake wasiku hizi hiyo ni alfulela hulela!!
     
  9. M

    Mamaa Kigogo Senior Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    but kuhudumiwa ni muhimu jamani ,hata kama mwanamke anauwezo huwa tunapendwa kuhudumiwa uking'ang'ania true love utabaki unafua,unapika na kusonga ugali nk lakini wenzio nje wanafaidi kiulaini
     
  10. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    toa kitu upate kituzzzzz!!!
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi ndugu yangu, kama wewe ulidhani kuwa huyo mwanamke asingetoshelez\a mahitaji yako, ungemtongoza? kama wewe umemtongoza kwa kuamini kuwa atatosheleza mahitaji yako, kwa nini iwe ni dhambi na yeye kutaka kujihakikishia hilo?
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    duh! bora umenistua! mie najua ati usipodai kuhudumiwa utapewa medali ya mwanamke wa maana! kha! ngoja niombe vocha kwanza..
     
  13. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,705
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    mi bado sijaelewa ni kitui gani hapa,"cheap is costful"
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ukivionza vinaelea jua vimeundwa!ww umekuta kitu kinavutia unafikiri kimejiweka chenyewe fedha imefanya kazi yake, ww unataka utumie tu akutunzie nani?kitunze kidumu!
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Na tatizo la kutokuwa na ukwasi ni la mtu binafsi
     
  16. h

    hayaka JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unatakiwa ushukuru kukutana na ambaye atakuwa wazi namna hiyo, cause una uamuzi wa kumeza au kutema.
     
  17. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,825
    Likes Received: 1,980
    Trophy Points: 280
    inategemea huduma gani aliyokua anamaanisha we ukarukia moja kwa moja kwenye pesa
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,039
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hahahah....umesahau ule usemiii!!!!we wataka kulaaaa tu....hutaki kuliwaaaaa????
     
  19. M

    MyTz JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wanasemaga kuwa na wazazi maskini liko nje ya uwezo wao, bali kuwa na b/f au mume masikini ni kujitakia...
    no money, no honey...
     
  20. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nahisi si wanawake wote ,wanaotaka huduma kwa mwanamme ikiwa atakupenda na wewe kumpenda kiukweli ,almost wengi wao hawajali mali ,utawakuta watoto wa kitajiri lakin wanatoka na wanaume hawanakitu. si kigenzo sometime ,ni baadhi tu ya ambao wanajali vitu vidogo,na huyo hakupendi, anataka mtu amsaidie hizo shida zake tu
     
Loading...