Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wanawake: Mbona mnatudhalilisha wanaume hivyoo!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Jan 13, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Unaweza ukaona kama pengine ni changamsha genge lakini hii kitu ni kweli kuna mwanaume hili jambo linamkumba kwa muda sasa.
    Mwanzoni sikumuamini, lakini imebidi nifike kuamini ukweli huu.

    Mpenzi wake-bado hawajaoana- amekuwa na tabia ya ajabu kila wanapofanya mapenzi na mwanaume anapofikia mshindo, huyo huwa anakagua ujazo wa manii zilizopo kwenye kondomu. Anapoona hazijafikia ule ujazo ambao yeye anaona ni 'standard' basi huanzisha varangati kwa mwanaume. Hoja yake hapo ni kwamba lazima atakuwa huko alikotoka amefanya ngono na mwanamke mwingine ndo maana hizo manii zimetoka chache.

    Na inapotokea jamaa kwenda safari kikazi, anaporudi huwa hana raha kabla ya kufanya ngono akihofia kama zitakuwa chache basi ni kasheshe tupu. Jana jamaa kasema anampango wa kuanza kwenda pekupeku ili aondokane na hiyo karaha ya kukaguliwa utadhani enzi zile za siku ya ukaguzi wa usafi wa miaka ya 80 shule ya msingi.

    Jamani kina dada, wanawake na wasichana, huu ukaguzi sio mzuri na ni udhalilishaji kiukweli. Na kama mnavyoweza kuona mwanaume amepagawa hadi anaanza kufikiria kuingia kwenye kufanya ngono hatarishi sababu ya kero na udhalilishaji toka kwa mtu ampendaye.

    Acheni hizoooooooooooo!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaha. . .eti udhalilishaji. Ngoja niwasaidie kuiweka kwenye katiba.

    Poleni sana.
     
  3. r

    rebeca Senior Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hadithi zake huyu bwana ndyoko zote anajitungia tu,kutoka ile ya wahaya sijui wana vidude gani,bibi kidude kny pool na hii ya sasa zote ni za kufikirika tu....
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mmedhalilishwa wangapi mpaka sasa???
     
  5. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Du! huyo mbona cha mdoli namlia karanga mbichi, nashushia na kahawa mchana hiyo, usiku nashuka zangu kwa wauza supu ya pweza. nikiachia mshindo mmoja ni lazima anikubali. akae na taulo jirani.
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    This is too much!!!
     
  7. T

    TUMY JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanza siamini kama stori hiyo ni ya kweli hilo ni moja, lakini pili huo si udhalilishaji ila uelewa mdogo wa washiriki wenyewe.hakuna mantiki kwenye wingi ama uchache wa manii.
     
  8. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    hiyo ya bi kidude ni vyema ungejiuliza kama akili yako ina akili ya kuweka kumbukumbu, ungejua ilikuwa jukwa gani. Sina uhakika na hilo la wahaya, labdaunikumbushe kama nilikuwa initiator wahiyo maneno-huenda nimesahau
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Haya ni miongoni ya vijimambo vya kawaida sana kwenye ndoa....

    Kama kweli hashushi mzigo pembeni basi awe mtulivu na kutoa maelezo ya kutosheleza bila kumng'unya maneno! Hata akienda kavu, kuna wengine wanadai kuwa wanaweza kuhisi volume iliyoingia huko ndani...

    Hakuna ujanja...apambane na hiyo hali na kuhakikisha kuwa anakuwa mkweli...Ila kama ni cheater basi hapo amekutana na kiboko yake!! Labda aanze tabia ya self service ili kuuza ushahidi!!

    Babu DC!!
     
  10. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bila ya kusahau na UJI WA SHURBA, uji wa ngano,na nikiuja kuwa nakaribia kurudi ni mwendo wa supu asubuhi na jioni, maziwa na tende na juice ya parachichi kwa wiingi...! Tuone kama hatojaza kikombe
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Too much of what madam!
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,771
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    duh! hii kali sijawahi sikia.....mie ndio maana nasema hawa dada zetu kweli watamu ila drama jamani punguzeni plzzzzz
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    ukisikia chwii chwii ujue tayari, NDYOKO hii habari inakuhusu wewe binafs usiiweke kwenye wingi
     
  14. d

    dee dee Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good question,
     
  15. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ndo hasara ya kutokwenda jandoni! Hivi kweli mwanaume asijue namna ya kuongeza manii si ni aibu kubwa jamani...?! Au wote bado ni watoto?!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    kwani kalazimishwa kuwa na huyo mwanamke?
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    asante babu DC

    nimeamini wewe ni mzee na unaexperience na haya mambo.

    Unfortunate, hii kitu ni ukweli 101%, vol and col.
    sema si kila mwanamke hulalamika anapoona tofauti

    wengine huishia kusema tu, leo hii changa la macho, bora kufake it na kupumzika.
     
  18. YoungCorporate

    YoungCorporate JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 30, 2010
    Messages: 386
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    vunja ukimya zungumza na mwenzio kuwa jambo hilo hulifurahii na pia generalization sio sawa 1 case haiwezi kutumika kurepresent the whole femine character.
     
  19. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    acha utani wewe!
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    ' hata mimi huwa nadhalilishwa. Huyu wala si matumizi ya kondom bali anasikilizia presha ya goli.' anonymous
     
Loading...