Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wanaume: Kuna ukweli ktk maneno haya?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Feb 15, 2012.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kuna mtu kanitumia hii maneno, nami nimeona niwaulize wanajf kama kuna ukweli hasa hapo hii stonger gender ilipoongelewa. Julijadili hili jamani

    TWO DIFFICULT THINGS TO ACHIEVE:
    1. To plant your ideas in someone else's head.


    2. To put someone else's money in your own pocket.


    The one who succeeds in the first one is called a TEACHER, and the second is called a BUSINESSMAN The one who fails in both is called a HUSBAND

    Kwa leo ni hilo tu!
     
  2. t

    tarizle Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hiyo ni kweli mkuu
     
  3. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kwahiyo mfanyabiashara hawezi kuwa mume?
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Naomba unitafsirie kwa lugha ya Kitanzania ndio niweze kuchangia
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    usijali, ngoja nipande basi nije katerero nikutafsirie kwa ile lugha yetu ile!
     
  6. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inawezekana ila ni kwa nadharia tu si hali halisi.
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,709
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    hata mie sijui ndo maana nimeleta hapa tupate maujuzi
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kama wewe mwanamke una matumizi makubwa mfanyabiashara hakufai mtafute wa kukinga mwisho wa mwezi
     
  9. HeartBreak

    HeartBreak JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hapo umesema...maana sisi tunashindwa kwa sababu husband
     
Loading...