Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Wanajf Naomba Msaada Wenu.

Discussion in 'JF Doctor' started by HardMartin, Jun 10, 2012.

  1. H

    HardMartin JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Habari za asubuhi ndugu zangu,jaman nina mdogo wangu anasumbuliwa na maumivu ya tumbo upande wa kulia toka mwez april nimejaribu kumpeleka hospital wanaishia kumpa dawa bila kutoa vipimo maalum,kila 2kienda hosp wanaendelea kumbalishia dawa wakat mpaka sasa hajapata nafuu badala yake anasema kwamba MAUMIVU YANAZID KUPANDA JUU MPAKA KUFKIA KIFUAN UPANDE WA KULIA,kinachoniuma zaid n kwamba hajarpot shule mpaka leo(4rm five)-NAOMBA MSAADA wenu wa Ushaur pamoja na Tiba.
     
  2. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mpeleke Muhimbili
     
  3. Mghoshingwa

    Mghoshingwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Poleni sana. Nashauri mtafute hospitali afanye intensive medical examination. Kumeza dawa mfululizo bila kujua tatizo hasa ni nini kunaweza kusababisha madhara makubwa sana baadae. Napenda pia kusisitiza kwamba HOSPITALI MTA KAYO KWENDA IKIWEZEKANA IWE YA RUFAA ama hospitali yenye wadaktari wenye kuaminika. TAFADHALI ASIMEZE DAWA BILA KUJUA TATIZO HASA NI NINI!
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,099
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    Acheki vidonda vya tumbo.
     
  5. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    naomba mpeleke kwenye vipimo kwanza kabala yakumpa dawa tu. Mhimbili au paramiho, KCMC unaweza pata matibabu ya maana inategemea uko sehemu gani
     
Loading...