Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wanajamvi wawezanipa maoni yako hapa!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Twaa, Apr 7, 2012.

  1. T

    Twaa Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napenda kuwaomba wanajamvi mnipe angalau cha kufanya ili nipate sponsorship ya kwenda kusoma diploma in electronics and Telecommunication engineering! Jamani naombeni msaada wenu jamani! Mimi nimeshahitimu elimu ya kidato cha sita na alama 11 yaani division two ya point 11 kwa mchepuo wa sayansi yaani PCM(PHYSICS , CHEMISTRY NA MATHEMATICS) Ila mimi natokea katika familia maskini mno yani haina hata refa wa kuniwezesha na nipo tayari kuwania mwanafamilia wa atakaeniwezesha kupata sponsorship au atakaenisponsor! nimejaribu kusaka pesa lakini kwa kweli nimeshindwa kabisa! Naombeni msaada wenu jamani WANAJAMVI!
    Hata kama ni vigumu kwako kutoa ushauri nawaomba jamani mniambie hao wanaopata sponsorship kutoka SBL wanafanyaje ndio wapate? Mimi mwenzenu mwanajamvi naombeni msaada wenu plz!!!! Kwa upendo zaidi nakuomba uniPM!!!!
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mbona una matokeo mazur tu mkuu,omba kusoma degree na uombe mkopo loans board.
     
  3. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kwanini umependa kwenda kusoma diploma? Nakushauri,nenda posta,library ya mkoa au ofisi afisa elimu wilayani na uombe "Admission Guidebook" na utajionea mwenyewe vyuo kibao vyenye programmes unazozitaka na kipaumbele cha serikali kwenye loan. Programe kama yako 100% loan.Fanya hvyo kwanza kaka.Mi mwenyewe nipo kwenye situation kama yako.Mwaka jana niliomba nikakosa loan,mwaka huu nataka niombe education tu.
     
  4. T

    Twaa Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nimependelea diploma kwa sababu ukishapata degree ya engineer utakua hauna competition kwenye ajira kwani utakua fiti theoretically lakini practically unakua shalo! Na pia diploma unakua umesoma kipractical zaidi na utakua na competent kwenye ajira yako au yeyote ile nje au ndani ya nchi !
     
  5. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,077
    Likes Received: 2,344
    Trophy Points: 280
    We umemaliza form six mwaka gani? kwa maana tunasubiri matokeo ya form six.
     
  6. T

    Twaa Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie nlimaliza form six mwaka 2010! lakini umeielewa thread yangu?
     
  7. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nani amekudanganya!!!!
     
  8. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,846
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Please give us your contacts that we can educate you, acha kuhangaika.
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    we nadhan ulienda chuo ukadisco,sio bure!
     
  10. T

    Twaa Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie sijadisco mkubwa! Yani kama ningekua nimeenda nikadisco inaama ningekuja hapa jamvini na kuomba ushauri? Mimi sio mtu wa hivyo! Mgonjwa anataka kinga na tiba kama ipo!
     
  11. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kaka hyo yako ngumu! Sifahamu kama kuna vyuo vya diploma vinavyopata sponsorship kutoka serikalini.Kwa watoto wa wakulima kama sisi tunahangaika kutafuta programmes zinatoa loan 100% na alternative yetu ni diplma ya education. Ungekuwa unatoka familia maskini usingechagua pakusoma,badala yake ungefuata mtelemko.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ungeomba SUA BSc Agric Engineering ungepata sponsor 100%.
    Mpendwa, beggars cannot be choosers. Katika stage hii nakushauri upate elimu yoyote manake uko financially desperate. Wale unaowaona bank wanahesabu hela za wenzao wamesoma hadi nutrition, engineering, sijui hr! Kila la kheri
     
  13. T

    Twaa Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana mpendwa! nshakuelewa beggars cannot be choosers! I will take action on it!
     
  14. T

    Twaa Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyuo vya diploma vipo, ila issue ni ada! Je wajua D.I.T? NAPENDA SANA ELECTRONICS ILA HALI YANGU YA KIFEDHA ILIVYO yanipasa sana nibadike!
     
Loading...