Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wana JF

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Pretty P, Dec 31, 2010.

  1. P

    Pretty P Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 95
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi, nimesomea Maendeleo ya jamii jinsia na watoto, hivyo nina Diploma ya Community Development, Gender and children. Pia nina certificate ya computer katika program publishe,M/S word
    M/s power point
    M/s exel etc
    naombeni msaa wenu
     
Loading...