Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wana jf msaidieni rafiki yangu !!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by MWAMUNU, Jan 3, 2012.

  1. MWAMUNU

    MWAMUNU JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 664
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jamani kwanza hongereni kwa kuuvuka mwaka kwa wale waliobahatika.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ukisikia kushika mkia wa paka na kuuliza wapi makalio ya paka ndo hiii sasa...lol
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Mshauri akubali mkwewe ambane na koleo na yeye.
    Tena sio kidole cha mkono bali kidole tumbo.

    Wizi mtupu
     
  4. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Hii story ya kutunga inaendelea au ndo imeishia hapa?
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mji mwingine umbali wa nusu saa kwa miguu??
    Umbali wa nusu saa akaona kazi kurudia gari kesho yake?
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Eti kutongoza mtu amekula kitu hapo
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Tatizo ni huo moyo kuenda mbio tu? Muambie aende kwa cardiologist.
     
  8. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huh! yan jamaa ana wivu nouma, hapo mkewe katongozwa 2 moyo unamdunda wangemega kbs je?
    mmh cjui moyo wake ungesimama kbs.
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,224
    Trophy Points: 280
    ina maana......hii ID yako ni spesheli kwa uzi huu tuu.....?

     
  10. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    hapa mbona kamaliza kila kitu? Ushauri upi anataka kama alishakutana na dowezi wakaongea kisha akamwambia atimue? Kama ameshasamehe mi sina ushauri ila afahamu kuwa alikuwa anaibiwa maneno mengine yote ya humo yalikuwa ya utetezi.
    Inawezekana huyo mke wa jamaa alimpigia na kumwambia dowezi kuwa alijiteteaje na yeye ajitete vivyo hivyo ili kutengeneza costistency kwenye mazungumzo na kuondoa doubt kwa aliyeibiwa. Nachukia matendo ya namna hii ila sijui kwa nini watu wanaendekeza ...
     
  11. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanza huyo rafiki yako mjinga, vipi mtu unampiga mke wako aisay dunia hii kuna mambo.

    Afu kama mke wake amevua chupi atasema kavua??

    Ndo mana siku zote usikimbilia kufikiria baya, kabla ya kutumia akili.

    Wanasema wenye akili, ukisha anza kumfikiria mke wako anafanya mabaya basi ndoa haita dumu.
     
  12. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #12
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mim nilidhani mama kaingiza kidume chumbani,yaan kuongea na simu ndio mtu agonge geti mtu asisikie hadi watu waruke ukuta.
    anyway, time heals everything,hana haja ya kulipa kisasi kinaweza kumfikisha pabaya,yeye atulie tu atakuja kusahau.
    Ila dowezi anasema mama alikua na msimamo,sasa na hii naisubiri kwa hamu hiyo siku inaingiaje ingiaje ktk hii movie.
     
  13. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #13
    Jan 3, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    bishanga yuko wapi?

    aisee huyo keshaliwa, haiwezekani jamaa ajue kuwa saa 4 usiku mwenye mali hayupo na akapiga simu na kuongea mda wote huo.
     
Loading...