Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani wana jf msaada

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by erick kantona, Sep 1, 2012.

  1. e

    erick kantona Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    habari zenu wana Jf naomba msaada kwa anayejua tarehe ya kufunguliwa kwa chuo cha mkwawa ambako kuko iringa
     
  2. J

    JPM605 Senior Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Lile si tawi la UDSM nadhani wanafungua 1st oct.
     
Loading...