Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wana chit chat hebu njooni tumpe hongera

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by sweetlady, Oct 1, 2012.

  1. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Wapendwa wana chit chat kuna huyu memba anaejiita Arushaone .......daaaah jamani sio mchoyo wa kutoa like......hebu na tumpe hongera zake manake hana mpinzani chit chat na majukwaa mengine kwa sasa.....yaani mie ananishangaza kwa kweli.....huyu mwenzetu sijui atakuwa anatokea kabila lipi lisilokuwa na hata chembe ya uchoyo...... Mke mwenza King'asti hebu nisaidie kujua Arushaone anatokea mkoa gani ila na wewe usijesema anatokea mkoa wa ngaramtoni lol.......hivi kuna memba humu hajawahi kulamba like ya Arushaone???......kama yupo na akaoge maji ya magadi tena yalochotwa katikati ya bahari....... platozoom atamsaidia kwenda kuchota !

    Mamndenyi mama mzazi naomba kwa heshima na taadhima nikutoe kwenye ginesi buku yangu kwa upendo wa bwana afu nimwingize Arushaone manake anatisha na anastahili kiukweli!.......tumezoea kupeana like kishkaji ila huyu mwenzetu jamani za kwake zimepitiliza..... Ndahani hebu kuja umpigie makofi kwa niaba ya Filipo na PakaJimmy!


    Nikisema Arushaone sio mchoyo ina mana kuna wachoyo wa kutoa like humu.....mmoja wao ni Nyani Ngabu lol yaani mie toka nijiunge jf nimewahi kulamba like yake moja tu khaaa......yaani mpaka nimeiandikia tarehe wajameni lol....kuna na huyu moderator anaejiita Invisible yaani hajawahi kunigongea like hata siku moja ......najitahidi kweli kum mention kwenye post tofauti tofauti ila nasikitika vile bado amenikaukia lakina naamini kuna siku atanigongea.....hongera za kipekee zimwendee shemeji langu la ukweli Paw manake kiukweli nna like zake kadhaa bila kumsahau INNOVATOR na Fang !

    Kuna wale wenzangu na mie yaani hawa utakuta wana like za watu kibao ila wao hawajatoa like hata moja khaaa.....jamani acheni uchoyo manake mnakuwa hamuwatendei haki memba kama Arushaone......kutoa ni moyo wajameni......like tu mnakuwa wachoyo hivyo vipi hiyo michango ya jf mtaitoa kweli??? tehe tehe tehe!
    Arushaone mimi binafsi natoa shukrani za dhati kutoka uvunguni mwa moyo wangu..... Unatisha mkuu!

    Nawaita Kongosho, Asprin, Preta, Erickb52, Kaizer, Catherine, charminglady, KARIA BAGAH, Judgement, AshaDii, Blaki Womani, Madame B, Mentor na memba wote wa chit chat niliowasahau majina yao....njooni tumpe hongera Arushaone!
     
  2. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huyu Arushaone sio mchezo! Huwa anatowa like thread yooote! hahaha! Nimebahatika thread tatu zoote katowa like post zote, like zake huja kama mvua vile...

    Arushaone, hongera sana kwa moyo wako tajiri wa kutoa. Inaweza onekana kama mzaha but this says a lot about you. Na comment zako chache na brief inaonesha ni mtu wa furaha wakati wote.

    Hizi pongezi naomba pia zimuendee na Mamndenyi, huyu auntie kwa 'like' nae sio haba! Lol! Nichukue na hii nafasi pia kumpongeza Katavi kwa kukaribisha... Mkuu wew ni mkarimu saana.... Hongera sana kwa moyo wako huo.

    Nitowe pongezi pia na kwa Mtambuzi kwa story zake za kukosha, bila kumsahau baba watoto Kaizer kwa bidii yake ya kuoa na kuongeza idadi ya wake na washiriki wote waliosimama hasa... Kwa muktadha huoa natuma salamu kwa gfsonwin, mwaJ, mwalimu wake Madame B na snowhite bila kumsahau my niece Mwali. Love to you all...

    My sweet wifi sweetlady pamoja saana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    hivi chic king bado ipo....? nataka tumpeleke Arushaone akanywe milkisheki.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,859
    Likes Received: 5,254
    Trophy Points: 280
    Hongera Arushaone
    naomba anunuliwe roshoro
    Huyu ni wa kule unga limited!
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    kwa Katavi mi naona ukimtembelea nyumbani kwake....huwezi kuondoka bila kutafuna kabawa au hata kipaja cha kuku.....huyu bwana ni mkarimu sana.....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Nakubaliana na wewe Preta... Ukarimu wa Katavi hauwezi ku fake itakuwa na kwake ako hivo hivo... Huwa anafurahisha sana.
     
  7. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Yaani wifi huyu Arushaone ni kiboko yao lol.......afu nani kakuruhusu kutuma salamu hapa?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Aiseee sina hakika kama bado ipo Preta......ngoja akija Blaki Womani atatusaidia kujua kama bado ipo...... lazima tumtoe Arushaone akaburudike lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pongezi kwa Arushaone ila AshaDii unamuonea bure Kaizer. Sikumbuki ni uzi gani lakini nimemsoma Kaizer muda si mrefu akimshushua mtu na kumwambia kuwa yeye ana wake wawili tu nao ni AshaDii na gfsonwin tu! Sasa hao wengine alioongeza ni kina nani nisiowajua mie msiri wake?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    arusha one hongera saana
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ni kweli wifi .....huyu Katavi jukwaa la utambulisho linasema yote juu yake.....sio mchezo kukaa na kupokea mabegi ya wageni wote wa jf......kama haitoki moyoni mwako lazima ikushinde tu! Hongera Katavi uendelee na moyo huo huo wa ukarimu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,253
    Likes Received: 2,441
    Trophy Points: 280
    Aisee Arusha one namkubali sana hata mm kanigongea like za maana mpaka nilishangaa mwenyewe..

    Tatizo la most of us ambao hatutoi like sio kwamba tunapenda kutotoa like, ni kwasababu tunatumia simu muda mwingi...mf kama mm ninakitu kama wmwezi sijatumia pc .

    Ila Arusha one you owe my like..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Arushaone kamuiga Erickb52 sijui yupo wapi wadada wa mwanza watakuwa wameshikilia naniliu modem yake hongera mzee wa arachuga
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duu ningekuwa situmii mchina ningekupa like sweetlady kwa kuperuzi na maprofile ya member humu nice survey sisster
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Hongera Arushaone. Nini siri ya mafanikio yako?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    The secretary Mwaaaaah kwa kutumia vizuri medula oblangata yako. Arushaone hongera endelea kuwakilisha jiji langu sweetlady miss u sana shemito, salamu zangu kwa nitonye mi nawakaribisha Bishanga Smiling Saint Mentor watu8 St. Paka Mweusi YNNAH wakati ndio sasa mtu chake Judgement Yummy na mumewe Mr Rocky Madame B na mumewe ruttashobolwa waje kumpa like huyu Arushaone.
    Mwisho nakuomba sweetlady umfikishie salamu Amyner mwambie nampenda sana kuliko Remmy na The secretary
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    marejesho siri ya mafanikio ni jina na anakoishi...yan wana Arusha sio wagumu au wachoyo kama wako akina Kipipi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Erickb52 unaloo achana na mtoto wa Bishanga
     
  19. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,573
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280

    tedo umesema kweli. hata me wakati natumia pc ckuma mchoyo wa like. bt nw days natumia simu. wapendwa naombeni mnîsamehe bure.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    wifi sweetlady waliichinjia bahari .....kweli wifi Arushaone anastahili kuburudika tumpeleke club 63
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...