Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani wamasai we acha tu

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by merali, Aug 31, 2012.

  1. m

    merali Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mmasai mmoja alikwenda mckitini na rafiki yake,wakat wanatoka nyumbani yule rafiki yake alimwambia kila ki2 watakachofanya mckitini na yy afanye sasa kutokana na ujinga wa wamasai wakati wanasali kwa sababu walikua wengi na walikuwa wanainama na kuinuka bahati mbaya mwenzake akamgusa makalio kwa mkono kutokana na alichoambiwa na yy akamgusa wa mbele yake na kumwambia imerokea uko nyuma
    kilichotokea ni cri yake.........
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    khahaaaa hahahahahhahahah
     
  3. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,312
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 180
    hii nayo ina MGONGANO WA KIMASLAHI SINA CHA KUSEMA!
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Sep 2, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    anaeguswa si atajua ni bahati mbaya tu?
     
Loading...