Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Wamarekani mbona wanakuja Bongo kwa kasi sana!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by HansMaja, Jun 10, 2011.

  1. HansMaja

    HansMaja Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    Jamani kuna nini! Mbona wamarekani wanaonekana kuinyemelea Tanzania kwa kasi sana? Wiki iliyopita tulisikia mwakilishi wao akiwa Ikulu na JK - leo tunasikia Mrs. Clinton anakuja....Kuna siri hapa...Kuna wanachopata huku
     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haujui? Mafuta yamepatikana Tanzania
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Mafuta yako wapi? ni story tu bwana. Hawa labda wanakuja kukamilisha ujenzi wa Kigamboni.
     
  4. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    God bless AMERICA
     
  5. R

    Rweye JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,693
    Likes Received: 1,264
    Trophy Points: 280
    Mwenye makamasi hakosi Inzi....wamarekani hawaendi sehemu pasipo na ulaji,ukiona hivyo jua nchi yetu inaendelea kumegwa na kuuzwa kwa miaka 99
     
  6. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Lazima wanadoe kitu,

    Hawaleti Kheri hao.

    Wanakuja kuiba tu.
     
  7. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Wewe labda ni Kibaraka wa America.

    Mbona unaiombea Dua?
     
  8. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    God bless America
     
  9. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #9
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahaahaaahaaa!! Dah
     
  10. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #10
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    kibaraka ama mkimbizi,hivyo lazima aiombee nchi inayomuweka hai duniani,TZ ishauzwa na raia bora wakimbilie huko huko kwa wanunuzi

    nawewe mda wako bado ukifika utakimbia tu,kama si ulaya basi japo utakimbilia zanzibar:lol:
     
  11. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mafuta na Uranium. If it were me, I would have stayed far...they dont have permanent friends.
     
  12. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #12
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Bila marekani hata bajeti yetu tegemezi haina maana. Bila marekani hata net za mbu tusingeweza kuzipata bure............ Bila Marekani rais wetu asingepata bure PHD ya hisani. Ni ujinga kuwatukana Marekani.
    God bless America.
     
  13. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #13
    Jun 10, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Baada ya Japan kufanywa mbaya na nishati ya nuklia, wameapa kupunguza matumizi ya nuklia kama nishati na wao wako juu kiteknolojia, Ujerumani kansela Angela nae amebadili msimamo wake wa kutumia nishati ya nuklia na kuahidi kufunga viwanda vyote ifikapo 2022 na kubakisha kiwanda kimoja, wakati huo wakiwa tayari wametafuta nishati mbadala.

    Sasa sie tukikubali kushawishika kuichimba hiyo uranium tutakuwa tunajitengenezea jehanamu ya duniani ukizingatia teknolojia yenyewe tuliyonayo ni duni! Hayo mafuta tayari wazenji yameshawashawishi kujitenga na kuwa nchi! Kweli hizi nishati zimelaaniwa!
     
  14. N

    Nonda JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,853
    Likes Received: 1,162
    Trophy Points: 280
    Mnakumbuka zile bomu za ubalozi za marekani katika Tanzania na Kenya? Kazi ya Al qaeda aka CIA... ndio matunda yake.
    Walitayarisha njia yao, wakaleta "experts" wa counter terrorism na kuimarisha vikosi maalum vya kupambana na ugaidi na sheria za ugaidi.
    Carrot ni fedha za millenium challenge fund na vyandarua na mkonge wa chini ya bahari kupeleka umeme Pemba na Zanzibar.

    Sasa wanakamilisha mipango wavune walichopanda..no free lunch!

    Zile peace corps zilizotawanywa TZ na ubalozi wa marekani,wengi ni CIA operatives....Tz itafumuliwa tu tukiwazuia "wagawa vyandarua" na ufadhili wa bajeti yetu kuchukua "maliasili zao".

    China pia ameonesha kuingia kwa nguvu Afrika, ni move ya kuzuia China ,India zisiwe na ushawishi wa kukwapua "maliasili" za West na US.
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Let's wait and see! Ila panapofuka moshi, moto unakuja!
     
  16. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ziwa Tanganyika lina utajiri mkubwa mafuta hamjui? kuna post ilikwepo hapa wiki iliyopita ilielezea jinsi wenzetu wa congo upande wao washaanza kuchimba sisi bd tunapiga porojo na vi mpango uchwara vya maendeleo sijui miaka mitano. hicho ndo kinawaleta wa marekani bongo
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Hebu weka takwimu waliofika hadi sasa au ni hao wawili tu ndio wamestua?
     
  18. P

    Pat Gucci Senior Member

    #18
    Jun 11, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgeni njoo
    Mwenyeji apone
    GOD BLESS AMERICA
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi hizi conspiracies zinaendelea mpaka leo mimi nilifikiri ni zile enzi zetu pale mfano utasikia kuna kaburu kakamatwa akitega bomu reli ya Tazara Dar na wakati reli hiyo iko all the way from Kapiri, au Tanzania inaongoza duniani kwa upelelezi, au sijui ooh! Uingereza na Marekani wanafanya mipango ya kuivamia Tz kwa sababu Nyerere kagoma kujiunga IMF things go on and on. C'moon guys this is the information age uzushi uzushi hauna nafasi tena.

    Tuna ubalozi wa Marekani, tunapokea misaada yao, raisi wao enzi zile aliwahi kuja hapa, Maraisi wastaafu (Carter na Clinton) wamewahi kuja hapa so what is a big deal of mama Clinton? Ooh sijui mafuta, Uranium hayo mambo yanafanywa na makampuni binafsi na si serikali Marekani wakitaka hayo si wanayanunua tu hayo makampuni?? Let's get real and move on.
     
  20. Songambele

    Songambele JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 2,774
    Likes Received: 504
    Trophy Points: 280
    Tanzania inafanya vizuri sana ulinganisha na nchi nyingi jirani, ijapokuwa kuna ya kuboresha na watu wengi wa nje wanaona lipo somo la kujifunza na kulitumia mahala pengine duniani.

    Tanzania ndio mahali pazuri zaidi kuishi katika ukanda huu wa afrika. Uzuri huu wa Tz unavutia watu wengi wazuri na wabaya pia, sisi ndio tunaowahitaji zaidi wamarekani kuliko wao wanavyotuhitaji kama resources bado wako mbali sana na gharama ni kubwa kama wata source kutoka kwetu.
     
Loading...