Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wale wa Dit vipi?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by furaha2008, Aug 21, 2012.

  1. f

    furaha2008 Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau niaje naombeni msaada kama kuna m2 anaselection za dit,mist au arusha tech azi2pie jamvini mana daaaaaa nina mzuka wa kujua nilipo2piwa. Natanguliza shukrani kwa wana jamvi
     
Loading...