Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wafahamisheni Ndugu zenu

Discussion in 'Jamii Photos' started by Spear, May 9, 2011.

  1. Spear

    Spear JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2011
    Joined: Jun 21, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii inakuwaje nguo za msimu wa baridi kuvaliwa katika mazingiza ya joto (huyo Binti mwenye kutabasamu)hicho kivazi wazungu huvalia katika mazingira ya ubaridi na sio joto kama la hapa kwetu

    [​IMG]
     
  2. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    we huoni kua ni masharobaro hao huvaa hata koti la leather humuhumu jijin bila hata aibu ya kuangaliwa kisa eti fashion
     
Loading...