Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wadau nhif wametoa shortlist ya interview nunua mwananchi la leo 08.08.2012

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Qulfayaqul, Aug 8, 2012.

  1. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mwananchi wametoa shortlist ya walioomba kazi katika gazeti la mwananchi la leo tarehe 08.08.2012. Ila hawajatoa majina wametoa condition tu za wanaoitwa kama:

    1. Muombaji lazima awe na umri usiozidi miaka 40.
    2. Muombaji lazima awe aliomba kwa kutumia barua iliyoandikwa kwa mkono.
    3. Lazima awe aliambatanisha picha ya pasport size.
    Na vingine vingi nimevisahau. Hebu jaribu kununua gazeti la mwananchi la leo 08.08.2012
     
  2. mischa

    mischa JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    heh asante mkuu
     
  3. e

    emmasa Member

    #3
    Aug 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mdau
     
  4. fmlyimo

    fmlyimo Senior Member

    #4
    Aug 8, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 199
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante kwa taarifa. Ila tatizo sikumbuki niliomba nafasi ipi. Naombeni ushauri, nifanyeje?
     
  5. m

    markj JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mkuu! nashukuru! juzi nilituma thread yangu kuuliza vipi nhif! wadau wakaipotezea! habari hizo ziko mwananchi! tutafuteni huli gazeti tusome! mana nimeona ishu ya kuwa na masters degree! sijawaelewa! ivyo tufafanuliane
     
  6. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Hivi hiki kigezi kwamba barua iwe imeandikwa kwa mkono kinazingatia viwango/kanuni gani?
     
  7. m

    markj JF-Expert Member

    #7
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    sijajua sana! ila wakati tunafanya maombi,walituambia ni lazima barua iandikwe kwa mkono!
     
  8. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #8
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 760
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 60
    Thanks mkuu, Mungu akuzidishie yote yaliyo ya kheri
     
  9. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    makubwa haya.
     
  10. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    thank you..
     
  11. salosalo

    salosalo JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nimekusoma mkuu, ahsante
     
  12. mabumbe

    mabumbe JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 285
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mkuu wabeja saaaaaaaana,
     
  13. m

    markj JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mkuu amekosea aliye post! Hivyo vigezo ni vya wasiohitajika! Alikuwa na haraka mno!
     
  14. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #14
    Aug 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ok,thx ngoja niangalie madesa yangu kama niliapply huko.
     
  15. Revolution

    Revolution JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 446
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli hii issue ya NHIF imekaa kihuni sana ni vipi unautangazia umma kwamba waombaji wenye masters walioomba wasihudhurie? Hii issue ni ya kwanza kuiona na kuisikia tena kupitia agency kubwa ya serikali....hapa lazima kieleweke nitaandika barua nhif na kuicopy utumishi, public service commission na wizara ya afya kulaani taratibu za kikandamizi na zisizo na tija kama hizi....sasa wakati serikali inahimiza watanzania tusome ili tuongeze ujuzi hawa wanasema waliosoma sana hawaitajiki bila shaka watakuwa ni wazee wa zamani wanye "vijanaphobia" katika soko la ajira....shame on them NHIF...nimekwazika sana sana sana..aaagh!!!
     
  16. m

    markj JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 1,485
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    lakini qualifications si zilisema degree of .....! au ikiwa ni degree mtu wa maters na phd anaruhusiwa tu kuapply, naomba unijuze hapo! siunajua wengine sie fresh from school mkuu!
     
  17. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,422
    Likes Received: 632
    Trophy Points: 280
    1. kama umri umezidi 40 usiende
    2. kama application latter hukuandika kwa mkono usiende
    3. kama hukuweka picha usiende
    5. kama unayo masters usiende except kwa post ya risk officer
    6.kwa post za udereva kama elimu yako chini ya form four usiende
    7. post of quality assurance officer applicants who are not medical doctors
    8. post of risk officer applicants hawe na uzoefu wa sio chini ya 3 years
    9.post of senior admini, senior HR applicants kama hauna degree au diploma ya human resource, public admin, sociology usiende, na pia huwe na experience ya miaka angalau mitatu.
    nimescan page ya hilo gazeti but nashindwa jinsi yakuwawekea labda mtu anielekeze
     
  18. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #18
    Aug 9, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    ntajie page mkuu katika hilo gazeti
     
  19. M

    Mgwisha Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ukweli kama ndo masharti hayo ajira haikutangazwa bali kutuzingua vigezo vipo kinyume na tangazo sasa kuna ajira hapo au tayari walikwisha chukuana wanataka wakatuone tulivyo choka.
     
  20. D

    Dina JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 2,743
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Am sorry, lakini kwa mtazamo wangu sijawahi kusikia tangazo la KIVIVU kama hilo! Si wawape recruiting agent awafanyie kazi ya kueleweka?

    Mara ya kwanza nilisikia waliwaita kwenye written interview pale baraza la maaskofu, au sio hawa? Kwa hiyo hiki kinachosemwa hapa ndio walicho-short list?
     
Loading...