Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

jamani wachumba hawapatikani kiurahisi ivyo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kauzu, Oct 19, 2010.

  1. kauzu

    kauzu Member

    #1
    Oct 19, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    washkadau poleni na michakato ya maisha ya kila siku.Wana jf wenzangu nawaomba tu ni wagusie hili kuwa wachumba haswa unaotegemea kuoa hawatafutwi elctonicaly haya mambo yanatkiwa manualy ndio uanaume wenyewe,kwanza itakujengea makonfo ukiwa nae
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    He kuna watu watafuta kwa electronic hii nayo nyingine facebook nini hiyo?
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    manually?where ?venue plsssss!!!!!
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kamusi gani ina hayo maneno
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Ahahahahaaaaah du!
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Jamani Rose!!!! Ahh unanifanya siku yangu kuwa nzuri sana leo
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh mwenzangu wee kuuuliza si ujinga
    nkijua venue na time ya wachumba wanapopatikana itakuwa vyema au siyo bwna?ndo mana nauliza mimi iyo venue wap na sangap?nkajitwalie na mimi wangu tena watatu ..mmoja namchezesha uwanjani wawili wa akiba uyu akizngua namwta uyu anakuja dimbani.....!!!!!
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mh,kuna mtu umeona kampata kwa staili hiyo?
    Then that is a toy nanii sio binadamu huyo
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mwaya,"ukimwi haukubaliki" jamani
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwan umeskia ntawapa pasword ya....mwaya?akhu babu walaaaaaaaaaa
    naogopa ukimwi mieeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!!!!
     
  11. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umevutiwa sana na habari hii Rose born 1980.
    I can help :A S-rose::A S-rose:
     
  12. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2010
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Avatar yako na hiyo post yako vinaendana sana. I like it:)
     
Loading...