Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani wachina mnatutafuta ubaya.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by uporoto01, Oct 4, 2011.

  1. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna picha kwenye magazeti ya leo ikionyesha transfoma ya umeme likiungua TBC na Wachina watatu kwenye ngazi wakijaribu kuuzima kwa fire extinguisher na maelezo 'wafanyakazi wa TBC wakijaribu kuudhibiti moto huo'.Hivi tumefikia hatua ya kuajiri Wachina kufanya kazi kama hizi ? au sasa hatuwezi tena kutumia fire extinguisher kuzima moto ?
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Wabongo walikimbia na mfanyakazi mmoja wa tanesco yupo icu hospital ya tmj kutokana na kuungua wakati anaiwasha transfoma!
     
  3. s

    strit boy Member

    #3
    Oct 4, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale walikuwa ni wafanyakazi wa Night support
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Itakua labda watu wote tz wana ajira ndo maana wameamua kwaimport wachina kwenye ajira kama hizo
     
  5. h

    hayaka JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    huu ni ushaidi tosha kuwa nchi ilishauzwa zamani. so acha wenye nchi yao watumike.
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,765
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    wale wachina ni wafanyakazi wa Startimes ambayo ina ofisi ndani ya jengo moja na TBC..
     
  7. C

    Cleverest Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita 2
     
  8. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    utapitaje mbona hamna njia ?
     
  9. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    na bado,watakuja mpaka kuwa makonda,wapiga debe wauza genge,chipsi yai,watapisha vyoo,watoa mimba hapo ndio mtamjua mchina nani
     
  10. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    katika ujenzi wa barabara mikoani niliona mmoja akichanganya zege na mwingine akielekeza magari yapite kushoto nikawaza jamani hata kazi hizi kweli tunahitaji wataalamu ?
     
  11. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,549
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Yes na imewamwaga nchi nzima kwenye kila ofisi za star time, wamewapangia nyumba maeneo ya prime areas na kwenye nyumba hizo hujazana kama utitiri, siamini wote wako nchini kwa ajili ya kuuza vingamuzi tuu, lazima wana lao jambo la ziada!.
     
  12. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,533
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Kazi hatari kama hizi za kuzima moto wa umeme waachieni watu wenye ELIMU ya Fizikia kama wachina, umeme ni moto mara moja! wabongo ukisikia kasomea informatics, ujue kasoma manual ya computer applicationa, na sio computer fabrication.
     
  13. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wachina wanafanya kazi TBC
     
  14. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #14
    Oct 5, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Si semi chochote.
     
  15. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kwani hawaruhusiwi hata kutoa msaada? hiyo chuki ni ya nini? mnawachukia kisa wanapiga kazi 24hrs na wabongo walivyo wavivu wanataka kufanya kazi masaa sita tu...na bado hata magereza watapewa.....
     
  16. mseseve

    mseseve JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    vihererhere hao wangeacha hiyo tv ya chama chetu iperish awaay
     
  17. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    tehe..jamani transfoma iliyolipuka iko ndani ya uzio wa TBC1 jirani kabisa na Ofisi za Star Times zinazomilikiwa na wachina. Cheche za moto kutoka kwenye transfoma zimesababisha generator la Star Times ambalo liko jirani kabisa na transfoma kushika moto na kulipuka na hivyo kusababisha mto mkubwa. Hivyo wachina walipaniki na walikuwa wakijitahidi kuuzima mto huo kwa kutumia "Fire Extinguisher".
     
  18. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wapo wachina maganga wa kienyeji kariakoo
     
  19. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2011
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah Kazi kweli
     
  20. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    knight
     
Loading...