Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani vp matokeo ya Taifa stars U-23 huko Kameruni?

Discussion in 'Sports' started by Lighondi, Mar 27, 2011.

  1. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Leo timu yetu ya taifa ya mpira wa miguu wanaume chini ya miaka 23 imecheza na wenzao wa Kameruni. Matokeo yapoje maana sina apudate yoyote mpaka mda huu.

    Naomba msaada kwenye tuta!!
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,507
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    nimesikia tumefungwa 2 kwa 1...kama ni kweli basi hayo ni matokeo mazuri na ya kutoa matumaini!
     
  3. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,460
    Likes Received: 456
    Trophy Points: 180
    mmefungwa 2-1
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,710
    Trophy Points: 280
    wamefungwa 2-1
    jana taifa staz tumempiga mtu 2-1
     
  5. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #5
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Du mkuu unafurahisha sana. Kufunguwa ni matokeo ya kufurahisha? basi kama ndio hivyo tungekuwa tunafurahi kila siku.
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Matokeo katika mechi hiyo ya U-23 African Olympics Qualifiers Cameroon 2-1 Tanzania, hope hao Wanugu wakija shamba la bibi tunawabanjua bila wasiwasi
     
  7. V

    Vampire Member

    #7
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Tungepigwa 3 kwa 1 ila ushujaa wa Shaaban Kado kudaka penati umetuokoa. Mfungaji wa goli la Tz ni Thomas Ulimwengu.
     
  8. PrN-kazi

    PrN-kazi JF-Expert Member

    #8
    Mar 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 2,846
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hatariiiiiiiiiiiiii 3-1???????
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Brvo mzee wa kuchonga Julio,bado mvua zaja...
     
Loading...