Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani vizazi kama hivi africa vimepotelea wapi?!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Aug 14, 2011.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Aug 14, 2011
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Naomba tukumbushane wachezaji wa timu ya naigeria ya miaka 1998,ambayo ilikuwa inatupa raha wa afrika,na wazungu walikuwa wakiumiza kichwa wanapokutana nayo.Ila kwa kizazi hiki sijui kimekuwaje,miaka ile ukitaja NIGERIA,CAMEROON,BAFANA BAFANA!mtu anakutajia kuanzia namba moja hadi wachezaji wa akiba!mfano PETER RUFAI,CELESTINE BABAYARO,UCHE OKECHUKU,MOBI OPARAKU,TARIBO WEST,GARBA LAWAL,FINIDI GEORGE,MUTIU ADEPOJU,SUNDAY OLISE,JAY JAY OKOCHA,WILISON OLUMA,DANIELI AMOKACHI,VICTOR IKIPEBA,NWANKO KANU,RASHEED YEKINI,ndio maana siku hizi wazungu wanatuonea sana,hatuna mtetezi,WITO wangu TAIFA STARS TUOKOENI NA AIBU HII JAMANI,[​IMG][​IMG]
     
  2. J

    Joseph Isaack JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baba chips mayai badala ya dona la ngano...hilo tu ndo tatizo.
     
  3. o

    ommie Member

    #3
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatzo HOTDOG NA BUGGER ndo tatzo, wamesahau MABUMUNDA.
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Lishe duni, starehe na uvivu wa kufanya mazoezi...
     
  5. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mchezaji anakula mara moja kama mbwa wa polisi, utacheza mpira hapo!
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,752
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    Wakati ule hazikuwepo chips sasa siku hizi zipo kila mmoja anakula chips na mayai ya kichina,unabaki unajiuliza fulani anaenda gym kila siku na bado hauoni kifundo cha mguu,hauoni mashuti,hauoni chenga,hauno gamba,hauoni vichwa yaani unabaki unajiuliza sijuhi wamelogwa na nani?..cha ajabu ndo kwanza wanadumaa vinakuwa vifupi kama pygamies
     
  7. D

    Dopas JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2011
    Joined: Aug 14, 2010
    Messages: 1,149
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Siku hizi hata uwezo wa kula umepungua, sio kama zamani, zamani mtu mmoja anaweza kumla nusu mbuzi meee kama si mbuzi mzima. Ugali kilo tatu hadi tano. Ndo maana watu walikuwa na nguvu. Shuti ikipigwa kutoka Dar inadwakwa Moro.... mpira ukipigwa juu unasubiri wiki moja hadi urudi chini.... Watu walikuwa na nguvu bana.
    Lakini siku hizi.... sio kosa la wachezaji. Ni mabaliko mazima ya mazingira.
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Mkuu umefanya nilogin kukwambia umenichekesha.
     
  9. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #9
    Aug 14, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    babangida, roger miller, makanaki, rigobet song

    Mipango si matumizi
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Aug 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    ivo mapunda,mwaikimba,mexime,
     
  11. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Wachezaji wetu Bongo wanacheza mpira wa kipaji pekee bila mbinu za kisasa tangu wangali wadogo. Matokeo ni wazi "mbwa mzee hafundishiki" wengi wao wanaonyesha kuwa na vipaji lakini hawakulelewa kisoka tangu udogo wao. Mipango zaidi hasa ya kuwa na soccer academy (za kutosha) inahitajika. Vinginevyo tutaendelea kulaumu timu yetu ya taifa wakati tayari wanakutana na profnl coach wakiwa wamekomaa ugoko na viungo vya mwili vimekoma kuchanua isipokuwa sehemu nyeti ndo zinachanua na kusinyaa... Loh! Simo!
     
Loading...