Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani vipi kuhusu HALI YA AFYA YA MREMA?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Bob_Dash, Nov 17, 2010.

  1. Bob_Dash

    Bob_Dash Member

    #1
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina nia ya kuchimba mtu kwa saana, lakini picha za hivi karibuni za huyi Muhishimiwa Mrema naona kama mzee kazoofu hivi ama macho yangu tu?
     
  2. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    :nono:
     
  3. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Njoo na ww tukupime kwanza kabla ya kuuliza afya ya mbunge wako. Maana nikikutizama macho yako ktk ID photo yako na hilo domo unahitaji matibabu kudadadeki wee.

    Njoo tukufanyie oparation ndipo uulize afya ya bosi wako.:bowl:
     
  4. Bhbm

    Bhbm JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 717
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hujakosea na wala maccho yako hayakudanganyi kaka, mwenyewe nimekuwa nikijiuliza mara nyingi sana, sasa sijui ni uzee ama ni hali ngumu ya maisha ama ni hicho kisukali ndiyo kinamtesa ama ni nini nashindwa kupata jibu.
     
  5. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,324
    Likes Received: 1,984
    Trophy Points: 280
    Mm nafikiri wangetueleza hali ya huyu Mzee wetu, maana naona kweli si yule mrema wa 1995/2000, maana anasikitisha, mwaka huu alinifurahisha kwenye kampeni aliposema yeye ni Jogoo na Mgombea wa CCM ni Mtetea & he proved it.
     
  6. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #6
    Nov 17, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo Ali Hassani Mwinyi naye afya yake ina shida? Maana mwinyi wa 1995 na mwinyi wa saasa ni tofauti kabisa.
    [​IMG]

    Mwinyi wa 1995

    [​IMG]

    Mwinyi wa sasa

    Kama mzee Mwinyi ni mzima, basi na Mrema ni mzima. Mlitarajia kwamba afya aliyokuwa nayo 1995 ndiyo iwe ya leo? Malecela wa 1995 ndiye huyu wa leo?
     
  7. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,324
    Likes Received: 1,984
    Trophy Points: 280
    Ur right mkuu kuna uzee, ila kuna kuwa na afya mbovu pamoja na uzee, Mrema is like ana disintegrate, kama nababuka vile, si uzee huu tunauliza kulikoni? Mwinyi, Malecela, are ok with time and health
     
  8. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2010
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Si huyu alisema anaenda kufia bungeni?
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    kuna wabovu wengi sana kule bungeni
    subirini by elections tu wazee
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Afya ya Mh Mrema mbona shwari tu!!

    Ni ugumu tu wa maisha barabarani Sinza Palestina hadi Magomeni Mikumi; tangu enzi za ruzuku za wabunge 10 na zaidi NCCR-Manunuzi had leo hii kakiti kamoja tu cha kuotea jua TiEloPi.
     
  11. M

    Mutu JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    JaMANI YANI WATU AMUONI TATIZO KTK AFYA YA MREMA?
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mrema.JPG
     
  13. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Subiri mzee apate mtoli wa dodoma, shavu litatoka. Hata hivyo mrema ni mzee.
     
  14. K

    Kithuku JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 19, 2006
    Messages: 1,346
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    huyo akiingia saluni ya maana akapigwa sopsop halafu akawa anahudhuria mnadani kwa ajili ya dozi ya michemsho daily, hasa ule wakati wa bunge la bajeti, wiki 3 tu mtaona anatoka shavu dodo
     
  15. K

    Kiti JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Msimwangalie Mrema peke yake, wabunge wengi humo afya migogoro. Subirini tu wangapi watapelekwa kutibiwa nje kwa pesa za wadanganyika.Msisahau na by election zitakuja tu
     
  16. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya wadanganyika .afya ya mtu ya nini?
     
  17. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,137
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Mna maana wanene ndio wenye afya na wembamba ni wagonjwa? Mimi nafikiri kinyume chake
     
  18. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Huyu mzee ana kisukari muda mrefu!! Huenda hili likawa moja ya sababu, pia na uzee; bila kusahau choka mbaya ya fweza!!!

    Ukiona mtu mzima analialia ujue mamba yamefika shingoni, aliomba CCM wasiweke mtu Vunja, wamuachie...:smile-big:
     
  19. Limbani

    Limbani JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 1,395
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Jamani Mrema alifulia karibu miaka 10 hana ubunge wala chama chake hakina ruzuku ya kutosha, mpeni miezi kadhaa hapo bungeni avute "posho" yake kama hamjamuona akianza kung'aa tena!!
     
  20. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    nilisema awali alipotangaza kugombea anataka kuweka historia ya wabunge waliofia BUNGEN
    so ana strategy yake mwache babu wa watu na si unajua akifia dom dugu wanavyolipwa sasa tuombe wasitokee wakina ana wengine
     
Loading...