Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Vipi Hali ya Vengu?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Amavubi, Apr 10, 2012.

  1. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,683
    Likes Received: 3,001
    Trophy Points: 280
    Kumekuwa na ukimya juu ya hali ya huyu kijana wetu, je kuna mwenye kujua maendeleo ya afya yake?
     
  2. Deo Corleone

    Deo Corleone JF-Expert Member

    #2
    Mar 14, 2014
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 13,987
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Jamani mtujuze hali ya mshkaji.
     
  3. DEMBA

    DEMBA JF-Expert Member

    #3
    Mar 14, 2014
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 6,308
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    kuna usiri mkubwa katika ugonjwa wa huyu msanii na ni muda mrefu tu hakuna taarifa . nasikia mkulu wa kaya anagharamia matibabu, he will be fine...
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2014
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Yupo humu jukwaani hivyo ngoja tumuite ili aje kukujibu, vengu ebu njoo uwajibu huku.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Daktari Mollel

    Daktari Mollel Member

    #5
    Mar 14, 2014
    Joined: Nov 27, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Afadhali mmemkumbuka maana hata hakumbukwi jamani
     
  6. Dinazarde

    Dinazarde JF-Expert Member

    #6
    Mar 14, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 24,793
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    Mi mambo mengi hadi nishamsahau!!!!!
     
  7. hyusuph

    hyusuph JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2014
    Joined: Dec 5, 2013
    Messages: 1,200
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa ngoja nami nisubiri majibu mana hata nilishamsahau
     
  8. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2014
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 12,303
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Ngoja niangalie kwenye Database yangu kama yumo..
     
  9. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2014
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,051
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    warumi database inasemaje?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2014
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Kuna source iliniambia huyu jamaa alishapona ila katika enzi zake za ulabu kuna siku alipiga pombe mpaka kazima mazima,akachewa na wanaume,kuanzia hapo anajifeel aibu sana hata hawezi kuigiza tena kwa ajili ya kujishtukia.
     
  11. H

    Howt Lady JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2014
    Joined: Jul 15, 2013
    Messages: 1,493
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hmm kazi ipo!!!!!!!!
     
  12. qn of sheba

    qn of sheba JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2014
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,223
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hahaa binamu nakuaminia kwa hili.
     
  13. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2014
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 12,303
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Mmh binamu mbona kama sijakuelewa? Maana ugonjwa wake aiseeh hat wagonjwa wa ukimwi hawaumwi hvyo
     
  14. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2014
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Ishu ya msingi hapa nikujua kwamba amepona au anaumwa bado?ila tetesi za chini chini ndo kama hivo jamaa anahitaji cancelling kwanza
     
  15. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2014
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 12,303
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Sasa na yeye alizid had wamwingilie kinyume duh, ila kuna kitu behind the scene sio bure..maskini, nilisikia kwao hayupo, maana waandish wa shigongo walimfuat , wanamficha sana , si arud tu kazin kwan kitu gani, kwan ye wa kwanza kuliwa ndogo
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2014
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    He is fine and kicking........ni kwamba amesema........hataki umbea.......😝
     
  17. Dinazarde

    Dinazarde JF-Expert Member

    #17
    Mar 18, 2014
    Joined: Jan 1, 2014
    Messages: 24,793
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    Kama hataki umbea akaishi mbeleee
     
  18. amu

    amu JF-Expert Member

    #18
    Mar 18, 2014
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Watz ni wanomq maskini mkaka wa watu anatatizo fromvno where to anazimia looo ndo wabongo wakapatq kisingizio kuwa mlevi mbwa kumve mwenzao anaumwa na inawezekana kweli walimwingilia wamepatq dhambi za bure mwenzao alikuwa mgonjwa na walavsi pombe inayomfanya azime
     
  19. warumi

    warumi JF-Expert Member

    #19
    Mar 18, 2014
    Joined: May 6, 2013
    Messages: 12,303
    Likes Received: 1,817
    Trophy Points: 280
    Binamu huu ugonjwa umeenea Dunia nzima, watu wanaisema hadi maiti, chezea walimwengu , asubir tu kumeza na maji kama ngumu kumesa
     
  20. K

    KIGILAGILA Senior Member

    #20
    Mar 19, 2014
    Joined: Aug 5, 2013
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh yaha niyasomayo mbona yananitisha naogopa.
     
Loading...