Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jamani Uswahilini kuna VITUKO, LOLZ

Discussion in 'Jamii Photos' started by MaxShimba, Jun 7, 2011.

  1. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     
  3. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kulikon hvi tena,au mrembo kakamatwa kwa uwizi wa waume za watu!duh pole mrembo
     
  4. Xkalinga

    Xkalinga Senior Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 123
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dah,haya mambo ni mabaya sana.Tatizo hapo akili huwa haipo.baada ya hapo ndio wanaanza kujuta baada ya kuumizana au kupelekana kwa pilato.Tujaribu kuzizuia hasira zetu kuepusha mambo kama haya.
     
Loading...